Q.10 Trở về nơi xưa thử hàng bé mới 517

Lượt xem: 560

Hoàng Thiên

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
7
54
53
0 ₿
Xin chào anh em diễn đàn, dạo này đi khá nhiều gặp rất nhiều ae mọi nơi từ Tô Châu Cần Thơ, đến Luxury Tân Phú mà chưa có dịp lên bài do khá bận rộn với các dự án hiện tại.
Tiện nay có cơ sở kinh doanh sau lưng PA thì cũng ghé thử nơi cũ thế nào, vào thì riêng PA chắc chắn ok nhất là bé 09 huyền thoại rồi mà được giới thiệu em mới Cao trắng ... OK Gu mình là cứ cao trắng là quất thôi.
Vào xông hơi lát bên ướt lại qua bên khô ngồi 1 lúc thì nghe tiếng gõ cửa, cửa mở nhẹ nhàng em bước vào thôi cũng bước ra chào qua lại thì em lau mình mời uống nước em chỉnh nước tắm, xong ngồi đút trái cây ăn và 1 số lời hỏi thăm qua lại. Em cao có cao trắng có trắng mà không mình dây có chút lipit, vào tắm rất là ok, bữa đi Tô Châu bị 1 cái bé nó tằm xà bông vào ngay đầu thằng em làm buốt rát khó chịu cả buổi còn đây đi đúng chưa bao giờ , riêng đi như PA này kia thì kỹ thuật đúng siêu kỹ bài bản chăm chút chi tiết . Em xin thư giản lần 1 trong bồn, ngồi thẳng lên bồn em đứng dậy lick ti dần xuống thằng em ngậm mút chậm rãi nhẹ nhàng chịu!!! Bí bách cũng lâu cái đầu tinh binh lũ lượt xông ra m lấy tay vuốt nhẹ cho sạch rồi tắm sơ lau mình dẫn đi ra lại.
Màn 2 cảnh 2: Lên giường úp lại cho em Lo cái khỏe sẵn đây nói chuyện về tương lai, quá khứ vv mây mây chán chê em đấm bóp khá tốt thêm đang đau lưng nhức mỏi đỡ nhiều. Lật lại thì nói em bóp đầu cho là được xong vô phần chính, mà em bóp tí chưa gì ngủ mất tiêu. Em nằm cạnh ôm ngủ luôn thì bỗng giật mình dậy ngang em cười hỏi mình chắc mệt mỏi lằm. Haizzz Dạo này cũng lo đang mở thêm 1 địa điểm ăn chơi về Massage tại Campuchia nên đi đi về về liên tục sức lực hao mòn, quay qua hôn em cái lúc đó thấy rất là đáng yêu rồi em xin phép trườn Thái, nhắm mắt tận hưởng thôi. Đến trường Nu màn này thì chưa thấy ai làm quá thích, chỉ từng có 1 bé trườn ngay thằng em kiểu sắp đâm vô luôn thì có cảm giác. Nói em quay 69 vô công chuyện luôn cho nhanh, em hôn vòng quanh thằng em, nút 2 trái bi để mình thoải mái liếm của em. Vừa rên vừa hôn vòng quanh chắc cái 1 mình ra nhanh quá em nghĩ mình YSL hay sao đó mà em ko dám tấn công trực tiếp ( QUá tâm lý + 10)
Liếm ngày càng nhanh em nó chắc sướng lắm rồi nước rỉ ra và ngậm hết thằng em mình vào mình liếm càng nhanh em làm càng lúc càng nhanh mà có nhiều lúc em ngừng lại rên... Mỏi miệng ngang nên thôi liếm nhè nhẹ em thấy địt yếu thê thế là em lại mút nhanh hơn ... Kết thúc em đi súc miệng rồi lại lau sơ cho mình nằm tâm sự thêm 1 tí em nói vào tắm lại nha... ok em.
Mặc đồ xong xuôi hôn em cái tạm biệt.
Tổng thiệt hại 1200 có Code phần thừa tip cho anh em locker - dù sao mình cũng xuất thân là nhân viên phục vụ bar này kia nên giờ đi đâu thấy hình ảnh ngày xưa cũng muốn phần nào gửi cho anh em.
Tip em 1500 tuy là không quá đúng gu nên không được 9,10 điểm cho lần này nhưng đi qua nhiều nơi khác thì về lại nơi ruột về kỹ thuật này kia thì vẫn là 1 cái gì đấy mà những nơi khác không có được.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage P.A Relax

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,729
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
  • Wow
Điểm cảm xúc: Súng máy

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,729
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Massage Pa Relax cảm ơn anh @Hoàng Thiên đã luôn tin tưởng và ủng hộ trong suốt thời gian qua
Rất vui và hân hạnh được phục vụ anh dài lâu

Hoàng Thiên

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
7
54
53
0 ₿
hôm có ghé thấy 1 bé lễ tân cũng cưng xỉu mà hình như nghỉ rồi lúc đó full phòng nên đi về