Q.10 Thử thách ktv 538 cùng P.A Relax

Lượt xem: 566

Minh Kun Kun

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
16/3/22
Chủ đề
38
373
131
2 ₿
Đã lâu lắm chưa quay lại PA, lần này trúng event thử thách cùng BQT nên quay lại xem có gì mới không. Nhưng hiện tại ktv bên đây khá là ít nên không có nhiều lựa chọn, hầu như mình đã đi hết rồi, được tư vấn bé mới nên mình thử xem sao.
Đến cơ sở thì được tiếp đón khá chỉnh chu, từ tiếp tân đến loocker đều vui vẻ, sao khi check code xong thì được lên phòng vip6 căn phòng quá quen thuộc.

Cũng như bao lần vào thay đồ vào phòng xông làm nóng cơ thể, tầm 10p thì em cũng vào, vì chưa định hình dc em thế nào nên tranh thủ ra nhanh để xem hàng
Sơ bộ em 538 : Da trắng, người hơi tròn, cao tầm 1m52, gương mặt vui vẻ, các vòng thì phù hợp với dáng, em khá chịu nói chuyện... cảm thấy hơi hụt hẳn vì không phải gu mình, nhưng đành chấp nhận thôi vì mình ít khi thay đổi ktv. Nhưng em nói chuyện vui vẻ nên cũng tạm ổn. Sau khi hỏi thăm các kiểu thì vào tắm.

Phần tắm: chà xà phòng khắp người, xong quay lại chà lưng, em kể chuyện này kia thế là xong, em kêu lên giường để cảm nước, hụt hẳn luôn ko có một skill nào khác thấy vậy mình cũng theo lời em luôn.

Lên giường em đấm bóp, cũng có lực, đấm lưng, tay, đá nóng cũng đầy đủ. Em đổ dầu khắp người, dùng vòng 1 chà từ dưới lên trên kết hợp với hôn, nhưng không có cảm giác lắm, quay người lại thì em chà nuru, quay người vào thế 69 nhưng mình ko quen, trong lúc đang hì hụt thì anh loocker tung của xông vào, má ơi hết hồn tưởng đâu tới công chuyện luôn, lên phường thì toi luôn. Làm thằng em teo luôn, sau một hồi thì lấy lại tâm lý thì cố gắng hoà nhịp với em nó để cho kết thúc phần còn lại. Ra tắm lại sạch sẽ rồi ra về.

Được một lần trải nghiệm nhiều cảm giác khó quên haha... Theo mình thì không đánh giá cao bé nay, tuỳ cảm nhận của mỗi anh em khác nhau nha.
Cám ơn code event của @Dory

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: tinikunz and Massage P.A Relax

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,729
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
dạ cảm ơn anh trai đã dành ít thời gian đến cơ sở trãi nghiệm bé 38 và phản hồi ạ, chúc anh trai cuối tuần vui vẻ ạ:2onion35:

ngô tuấn vũ

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
1
100
31
0 ₿
vụ gì mà locker vô phòng vậy bác , hóng với