Q.1 thần dâm trong lời đồn 79 Tân định

Lượt xem: 456

funny ciuciu

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
30/12/23
Chủ đề
1
8
3
0 ₿
thấy các bác đi bé thần dâm dứ quá mình cũng đú đởn theo sau qua tân định chốt liền bé 79 mà xui quá bé đang kẹt khách 1 tiếng nữa rảnh nên kêu giữ bé cho anh rồi mình ra quán cf làm ly nước chơi hết 1 tiếng quay lại thì mình được dắt lên phòng

đi qua các ngõ vòng vòng thì cũng tới phòng , nghe bảo bé làm cho mấy anh chân run mới cho về , vô phòng cái là làm miếng yến rồi vô xông chuẩn bị chiến với bé , chắc bé đang chuẩn bị lại sau khi làm khách nên vô hơi lâu nhưng không sao mình đợi được vừa xông xong thì bé vô tới hỏi mình chờ lâu không rồi kêu em bù cho anh nha , mình hỏi bù sao em

em không nói gì lột áo choàng cởi đồ tiến sát lại phía mình trao cho mình 1 nụ hôn nồng ấm , quá trời phê rồi , nay bé mặc secxy quá trời rồi mình vô tắm , thấy chắc bé tắm cũng nhiều nên mình kêu em ở ngoài gội đầu cho mình chứ không cảm mất

bé này các bác đi trước tả quá trời rồi nên mình không đi chi tết nưa qua bài khỏe luôn làm cũng theo bài quy trình đồ thôi , đang hưởng thụ thì em tấn công mình cằng cặp zú của em vừa trườn vừa liếm người mình kèm thèm cái biểu cảm kiểu sư tử săn mồi á , trời ơi ta nói nó dăm chịu sao nổi , trườn 2 mặt thì bé leo lên trườn nuru , mấy bài này ta nói quá thường với bé rồi , tiếp theo là đoạn bé kêu mình đứng lên rồi liếm từ đùi tới thằng em xong xuống đùi bên kia , mấy bác tưởng tượng chắc cũng biết nhột cỡ nào rồi , xong bé cũng tập trung vào thằng em vừa lếm mút rồi bé đi lưỡi luồn qua luồn lại thằng em , khúc này mình chịu thua ,chắc do tích tụ lâu ngày nên mình bắn quá trời lên mặt bé , kkk bé cười với mình cái rồi đi lấy khăn lau người rồi dẫn mình đi tắm lại , khúc nằm nghỉ xíu bé còn chọc cho thằng em lên nữa , bé này chắc không biết đủ là gì quá
tic = code camapro
tip 1tr

• Haha
Điểm cảm xúc: Súng máy

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
238
1,945
1,432
0 ₿
Ai rồi cũng bị hút hết tinh khí với thần dâm này thôi =))

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
96
826
354
0 ₿
Dạ Dubai Tân Định xin chân thành cảm ơn anh đã dành thời gian quý báu của mình để ghé đến nhà Tân Định và đã cùng bé 79 có một buổi trải nghiệm vui vẻ và tuyệt vời. Hy vọng anh dành thời gian cho nhà Tân Định nhièu hơn để trải nghiêm được nhiều bé ạ.