Massage Khoẻ Massage vuốt lướt thất thủ rồi sao?

Lượt xem: 23,432

Trở Lại

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
16/11/23
Chủ đề
6
431
295
Sài Thành
0 ₿
BK thì ms khoẻ khỏi chê rồi bác MT ĐN xách dép.

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con

motcoigiangho

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/2/24
Chủ đề
0
8
4
Hồ Chí Minh
0 ₿
Bác xạo quần quá bác...mình đi chỉ tiếp 100 đến 200 nếu ko cho đụng...bác cứ đùa...em nào vòi tip bị đuổi khỏi cơ sở...bác nói cứ như trên trời rơi xuống...đi nói xấu cơ sở vậy coi chừng bị Ban đó bác ơi.

• Haha
Điểm cảm xúc: Lạc Đời

Lạc Đời

Tập Sự
Nhập Môn Massage
8/9/23
Chủ đề
0
169
112
12589
0 ₿
Sao bác biết tui xạo.bác làm ở quán spa nào khai ra mau.hay chính spa VIB .??
T đi spa vuốt lướt này muốn nát cái SG luôn rồi chỗ nào cũng test hết rồi.Thể loại vòi típ nào chả gặp.Chẳng qua vòi típ quá đáng ngáo đá t mới nói thôi.Vòi típ kiểu k làm mà đòi có ăn.Bác nếu nhân viên hay chủ tiệm spa VIB thì thích ra mặt 1 1 coi thử nói xạo k biết liền.VIB spa nhiều cái t k muốn nói đâu đừng để t lôi ra.Còn hăm doạ Ban acc.chắc t sợ thích thì tùy.Bác cứ tố giác thoải mái.t mà kiểu người nói xấu như bác nói thì t đi phốt VIB đầy cái cdms này chứ ai thèm cmt chi

Lạc Đời

Tập Sự
Nhập Môn Massage
8/9/23
Chủ đề
0
169
112
12589
0 ₿
Nếu bác có làm quản lý nhân viên ở tiệm spa nào hoặc spa VIB thì khuyên chị em bớt ảo tưởng bớt ngáo giùm cái .Đồng tiền cánh đàn ông chúng tôi kiếm vất vả từng đồng.chứ k phải trên trời rơi xuống.
Dân lao động chân tay làm cả ngày mới đc 400,500 mà mấy e vuốt lướt có 1,2h đòi 1,2tr típ trong khi chả có dịch vụ gì thêm trong tiền vé.Chắc nhìn mấy e tốn 1,2tr.1,2tr nó to lắm mấy e à.

supportxxx

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/7/23
Chủ đề
1
15
2
Hnclgy
0 ₿
có bé Vib đòi 1-2tr tiền típ, nhưng trả giá xuống dc tí, rồi bóp dc v1, nhưng ko đáng, mình đi chỉ tip= vé xong thôi, méo ham bỏ thêm tiền để nâng cấp thêm vài trò mới

• Like

rùa con

Binh Nhì
Tiểu Đệ Massage
13/1/18
Chủ đề
2
465
340
0 ₿
Tóm lại mảng vuốt lướt này chỉ nên đi chỗ nào vé 300-350k. Tip bằng vé là vừa. Lộn xộn cho next. Spa vuốt lướt giờ nhóc lun!

• Haha
Điểm cảm xúc: Lạc Đời

Lạc Đời

Tập Sự
Nhập Môn Massage
8/9/23
Chủ đề
0
169
112
12589
0 ₿
Mảng vuốt lướt này có gì mới dịch vụ thêm thoải mái mới đi .Chứ vô vuốt lướt rồi sục thì đi phí tiền.Massage mệt giờ nhiều chỗ KTV teen 2k6 cũng có toàn xinh dịch vụ như Ny .cosplay mỗi ngày 1 bộ .tốn có 1tr5 total trở lại mà thỏa mãn.
Còn bên kia spa vuốt chả ra gì đụng chạm khó khăn kiểu dịch vụ rất là cay cú,bực bội rất chán.Dân nghèo như mình tháng chỉ đi đc vài lần mình chỉ đi đc massage mệt chứ spa tốn kém quá mà chả đc gì thà ở nhà coi phim *** tự xử còn phiêu hơn

Lạc Đời

Tập Sự
Nhập Môn Massage
8/9/23
Chủ đề
0
169
112
12589
0 ₿
Nói thật lòng chứ spa vuốt lướt ngày càng tệ .giá càng tăng típ càng vòi mà dịch vụ kém hơn xưa.ae tẩy chay 1 thời gian để mấy Chủ spa điều chỉnh lại .Giá như massage mệt mà dịch vụ còn thua htgd.Giờ nhiều chỗ htgd có 400,500 total mà đầy đủ gần như massage mệt.
Riết mấy KTV spa tưởng đâu như hoa hậu người mẫu hay gì .kkk

• Like