Q.10 Lâu ngày chim mới xổ lồng gặp bé 512

Lượt xem: 532

Kady black

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
23/12/16
Chủ đề
12
225
71
33
0 ₿
:2onion19:Lần gần nhất đi con bồ phát hiện ngang giận kiểm soát quá kinh khủng nay tranh thủ con bồ đi du lịch mà đi tàu say sóng sml kèm không có sóng xách bé Ciu đi ngay. Nhanh gọn nên chọn PA cho gần thêm dạo này cũng nghe bé 512 gì bên đây nhiều.
À sẵn chia sẽ anh em lần trước bị con bồ bắt do mùi dầu gội khác, anh em có vk có bồ cẩn thận mũi mấy sư tử nhà thính vcl ra. ĐI xong về nó ngửi cái là ra ngay mới sợ trong khi mình hút thuốc cũng nhiều mà còn ko ác nổi mùi đấy.
Tranh thủ đi giao đồ xong tiện ghé vào PA nơi ae đồng dâm chắc có tuổi thơ mất trinh giống mình không nhỉ, vô cũng làm cai vé 1 shot thôi với mình 2 shot nó bị nhạt nhạt. Giống kiểu ăn nhiều thì ngán má ăn ít thì thèm ấy, đang đói làm luôn tô mì cho đã chờ em xuống. Ăn gần xong thì bé vào cuối chào làm ước gì con bồ cũng vậy anh em nhỉ, em đến ngồi bên mở trái cây mở nước sẵn cho mình, ôi muốn lấy em về làm vợ quá. Em đến chỉnh bồn nước xong thì ngồi bảo mình uống ti nước cho bớt no đi tắm mới tốt sk 10 điểm cho hiểu biết và ân cần.
Mà thôi nguy hiểm con yêu ma đang đi du lịch nó mà giác quan thứ 6 gọi lại không nghe lại dằn vặt mấy tháng trời nói em vô tắm luôn. Em tắm rất kỹ nước cũng được lên lấp luôn thằng em nhắm mắt phê tận hưởng, thì bất ngờ 1 nụ hôn trên môi còn bảo sao anh cưng thế. Đúng đẹp trai nó lợi vcl :cuteonion7: em hôn xuổng cổ nút lỗ tai, nút 2 núm vú ghét kéo em lên bú lại biết là mấy em rên giả vờ nhưng nghe to cũng kích thích. Em trườn nhẹ Nuru ngay trong bồn cứ gần gầnđứa em làm muốn ra cmnl. Dừng lại ra cho em lau mình , em dìu ra sợ trơn té đắp cái mền mở máy lạnh lại. Phần khỏe nói em cứ qua loa là được do đang khỏe làm mắc công mệt. Cũng còn cv được giao nên đi đá xong nói em thư giãn luôn, em trườn thái Nu đủ bài thì lâu lắm rồi chưađược BJ ngược thì nay lại được phê pha ngay, thấy rất là đã. Muốn ra mất nên dừng lại nói em vô thế 69 đã, V4 em liếm cũng sướng mềm mại thơm tho nước rỉ ra ti tí thì đành đầu hàng rồi, màn BJ ngược nãy tê quá. Vào tắm nhẹ lại chào em ra về.
Tổng thiệt hại 1800 có code nhưng tip luôn cho mấy ae locker

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
219
1,731
1,235
0 ₿
Mừng ông được ngày trốn bồ đi matxa ngon ku! Cũng may tui chưa có bồ nên không sợ mấy vụ bị phát hiện đi chơi matxa ^^