Massage Khoẻ Đổi style qua massage khỏe - rì pọt em Huyền

Lượt xem: 2,259

Tàng Tàng

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
2/5/24
Chủ đề
2
7
6
43
Tân Bình
0 ₿
Lâu lâu đi khèn sáo hoài cũng oải, với lại dạo này sếp nó cắt giảm ngân sách kháhc khứa nên cũng hơi móm móm xíu. Thêm cái dzụ cty chuyển lên khu eTown nên giờ sẽ phải dành sức đi hết khu vực trên này.

Chạy ngang khu triển lãm cũ, thấy có cái Khỏe với cái Thảo Mộc sát nhau. Nhớ mang máng có trên *** nên lên lục lướt rì viu của các cụ rồi nhào zô Thảo Mộc.

Chỗ này zui cái là xe lao thẳng zô nhà luôn, gặp em lễ tân gầy, xinh đúng gu mình mà mặc cái quần như ở nhà, nhìn hơi lởm. Em quản lý thì cũng kha khá sáng sủa và sang nhưng chắc cũng lớn rùi.

Hỏi em Duyên thì bận, hỏi em Dung thì nghỉ, thôi bảo em nào cũng được. Quất cái vé 100p 449k xong lụm thêm cái phòng VIP được tính thêm 100k

Em bước vào tên Huyền, SN 2k gì đó nhưng ko xinh, da trắng nhưng đang niềng năng vì hơi hô thì phải. Có tí hơi tuột mood lúc đầu.

Bỏ qua các màn chào hỏi các kiểu, đấm bóp massage như mọi nơi. Cơ bản, tay nghề massage của em cũng khá.

Màn nằm sấp em vuốt lên tới mông và dí tay từ dưới đùi lên bẹn, lên qua mông làm thằng nhỏ độn quá trời độn.

Tới màn nằm ngửa đúng là phê lòi dái, em vuốt dọc đùi lên tới bụng, luồn cả tay trong quần lót giấy. Thằng nhỏ muốn đâm lủng cái quần luôn !!!! Mà ức cái méo đụng vào cây láp của em. Cứ thế 2-30p phê vãi đái. Nứng quá, bảo tip 5 xị mà con nhỏ cũng ko chịu làm.

Nói chung màn này cũng hay, cấm chỉ định các bác yếu sinh lý, dễ phọt mặc dù không được chăm sóc cây láp. Chống chỉ định luôn các bác thích sờ mó vì mấy ẻm ko cho, chống chỉ định luôn mấy bác thích HJ cho ra vì không đụng vào cây láp luôn.

Ah, làm xong ko thấy hỏi tiền tip luôn, chào nhiệt tình. Đưa 2 xị mặt cám ơn rối rít.

Cơ bản cũng ổn. NV mà xinh nữa thì tuyệt

• Like
Điểm cảm xúc: emhamvui

supportxxx

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/7/23
Chủ đề
2
33
7
Hnclgy
0 ₿
ko biết đi thêm vài lần nữa thì có dc nâng cấp dịch vụ ko :)) mình tuần rồi cũng có đi chỗ này

SamuraiSG

Tập Sự
Bé Thích Massage
2/4/22
Chủ đề
0
62
67
0 ₿
Tới đó là được rồi bác, người ta thuần khỏe mà, gạ quá mấy bé bị xiêu lòng rồi mất việc nữa.

Chu 6 SG

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
29/6/13
Chủ đề
9
244
88
Gần một bên
0 ₿

Hido86

Tham Mưu