Q.5 Bé 04 Số Mới BigBang - Sướng Tê Chym !

Lượt xem: 706

kimcuongdainhan

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/3/21
Chủ đề
15
210
112
42
Q11
0 ₿
Một ngày cuối tuần ngày thứ bảy rãnh rỗi lướt nhẹ *** *** BigBang thấy Bạn 04 dễ thương quá , mà khổ nỗi nhớ không lầm là Bạn này làm ca 17h..Haaa hỏi chơi Addmin giờ này Bạn 04 có không ? Ai dè Addmin trả lời: “ Có Anh, Bé đang trống luôn né Anh “. Ây dza máu chảy xuống chym,thế là Get Go thôi. Vừa vào phòng chưa kịp cởi quần sịp ra là Bạn 04 vào tới : Em chào Anh, giọng Bạn thật nhẹ nhàng gì đâu . Đang lui hui cởi quần thì Bạn 04 từ phía sau choàng tay ôm eo của Em, sau đó luồn tay nắm con kiu của Em vuốt nhẹ, sau đó lại hun môi Em , cháo lưỡi lia lịa với Em làm Em hết hồn…Haaa, cái gì cũng giao lưu qua lại tí , rồi Em và Bạn ngồi vào ghé sofa, Bạn 04 mặc bộ váy ngắn củn cởn để lộ nguyên bộ lưng trắng nõn nà phía sau, phía trước là cặp vú fake, ti hồng thiệt là đã (nói thêm là V1 của Bạn 04 là mới nên các Bác có vào chiêm ngưỡng thì cũng nâng niu nhẹ nhàng nha, đừng bóp mạnh quá ) , Em chỉ việc kéo Bạn vào úp mặt vô mà tận hưởng, sướng quá, V2 : eo thon gọn gàng, không mỡ bụng, V3 : mông rất mẩy, săn chắc, V4 : tỉa tót gọn gàng, sạch sẽ, ấn nhẹ tay thôi là nước nôi tràn trề tuôn trào, kỹ thuật trong bồn của Bạn khiến Em mém out mấy lần, chỉ một từ “ bao phê “ gì đâu . Bạn 04 làm rất nhiệt tình và tình cảm, mỗi một động tác của Bạn rất từ tốn nhẹ nhàng, không gấp gáp, vội vàng rất yêu nghề, từ bú liếm, nút bi , đá trứng cút , liếm cột lút cáng, ngậm thất lâu và sâu, khi ngậm thì lưỡi của Bạn cứ đảo qua đảo lại khiến cho con kiu của Em rung lên bần bật, sau đó Bạn 04 và Em lại kéo nhau ra giường ciến đấu tiếp, Bạn lại tiếp tục nhiệt tình chăm sóc con kiu của Em, hết tư thế này rồi lại tư thế khác, bú liếm, chà kiu 69 không giữ kiu, cứ nhấp nhô lên xuống, cùng với kỹ thuật này là âm thanh JAV, rên rên nhẹ nhẹ, khiến Em cứ cảm giác như OZAWA đang làm tình cùng với Em, thiết là sướng…OMG, haaa. Chuyện gì đến thì cũng đến , Em đã bại hoàn toàn, nằm một đống, Bạn lại lật con kiu Em lên bú liếm tiếp, liếm sạch tất cả tinh binh của Em, sua đó Bạn làm khỏe cho Em để dụ dỗ Em làm tiếp hiệp nữa…Haaa. Do cũng đang vội Em phải về nên chỉ gặp BẠn 04 như vậy thôi. Trước khi về Bạn tắm lại cho Em và mặc quần áo lại giúp Em, khi Em mang giầy, Bạn lấy khăn lau chân cho Em, tư thế Bạn quỳ xuống lau chân cho Em, cảm giác y như mấy bộ phim Nhật Bổn về các cô vợ damdang vậy …Đây là bài trải nghiệm tuyệt vời của Em về Bạn 04 . Cảm ơn các Bác đã đọc bài RW của Em.

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
839
261
0 ₿
Em cảm ơn Anh đã ủng hộ cơ sở và viết bài cho Bé ạ :ami-(23):

• Love