Tân Phú Yêu em, yêu nụ cười em lắm bé 82

Lượt xem: 824

DuyVip93

Tù Binh
Banned
1/9/22
Chủ đề
34
344
239
30
Sài Gòn
0 ₿
Sau 1 tuần làm việc mệt mỏi thì hôm qua thứ 7 anh em có làm vài chai. Mới buổi chiều 3h chiều mà người thèm gái quá haha. Nhìn mấy bé phục vụ mà không chịu nổi. Nên đành phải nhấc máy gọi cho anh quản lý Kim Trần của Windy Tân Phú. Mình có đặt bé 27 thì bé bận nên đặt bé 82 luôn:ami-(17):

Tới cơ sở đá trống xe thì có anh nhân viên phục vụ ra chào đón. Chọn ngay vé Osen. Thủ tục xong thì được anh dẫn lên phòng. ngồi xông hơi xíu mình ra giường nằm ngủ hồi nào không hay. Bé vào gọi anh ơi mà tỉnh dậy luôn. Vừa mở mắt ra chao ôi 1 nụ cười dễ thương bà cố luôn. Vừa chào mà cái tay hư lắm nha, Mò xuống em trai mình là nó dựng chào cờ đoàn quân đi ngay haha. Bé nói còn nhớ mình rất rõ luôn, bé còn nói anh tên gì, lúc trước vừa đi em vừa đi thêm 1 bé kia. Không ngờ mình xấu trai vậy chứ mà được bé nhớ từng chi tiết mà vui lắm luôn hihi.. :cuteonion6:
Rồi bé dẫn mình vào tắm, Tắm mà cứ mò em trai mình, rồi lại rên rồi lại Bú. Ta nói nó sướng như tiên, xem bắn mấy lần luôn hihi:6onion23:

Bé dẫn mình ra giường, massage khỏe bé có lực lắm luôn nha, làm tới đâu mình đã và rên tới đó. Bé này rất thích chỗ này là lâu lâu đang làm bé liếm lưỡi 1 cái nó phê tới nóc.
Từ đó tới giờ đi rất nhiều các bé mà có 1 chiêu mà có mỗi bé 82 này là làm với mình, làm như trong phim.. Mình nằm sấp lại, rồi chỗng mông lên, lấy bé ciu mình quay lại để bé ngậm.. Vừa bú mà ta nói thật sự sướng lắm luôn đó anh em.. Quá phê luôn á trời:2onion27: Cái này ai mà yếu yếu rất dễ ra nha.. Tui là tui kìm lại lắm luôn

Rồi đến lúc massage mệt, bé vừa BJ vừa HJ. Mà lấy tay mình ấn xuống, sau 1 hồi 10 phút không chịu nổi thì những giọt chất bổ của mình phải bắn như 1 màm pháo hoa tung tóe haha.. Quá mệt quá đã cho 1 buổi chiều thứ 7, Còn thời gian nằm ôm bé xíu rồi xuống làm ngay 1 tô mì bò, lon bò húc hihi :cuteonion41:

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
750
726
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Tê tái con gà mái, mừng bác ngon trym :2onion18:

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
92
1,549
1,116
38 ₿
bữa có nghe bé kia nói có 1 đàn chị chơi chiêu chổng mông kéo ngược thằng nhỏ về, giờ biết đàn chị đó là ai rùi nha :3onion29:

• Like
Điểm cảm xúc: susi

susi

Tập Sự
Bé Tập Massage
24/5/23
Chủ đề
0
14
4
34
Tân Hương tân phú
0 ₿
Ông ch thử à :3onion15::3onion15: ,bé nút rụp rụp tê tái nuôn ,nc hài bá cháy ,ai gu múp đi thử cho biết đc cái bé mặt duyên:cuteonion41:

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
92
1,549
1,116
38 ₿
nhím chưa thử bé này thui, còn chiêu này nhím trải rồi . Có lần bị kéo thằng em ngược ra rồi bé vuốt lưỡi từ đỉnh thằng em tới xương cụt luôn....tê tái

BenKendt

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
21/11/18
Chủ đề
14
100
72
33
0 ₿
chiêu bj ngược luôn hả bác, ngon lành à.

• Like
Điểm cảm xúc: susi

susi

Tập Sự
Bé Tập Massage
24/5/23
Chủ đề
0
14
4
34
Tân Hương tân phú
0 ₿
Ghé Ruby - Windy su chỉ chọn 82 ,ngại hình tuong đối nhưng su thích kiểu nhiệt tình ,chiều chuộng và ánh mắt chìu mến của bé ,bé có cái bịt mắt huyền thoại lm mình ngủ lố giờ luôn