Hà Nội Vip 688 Ngọc Lâm - Long Biên: Chia tay bớt đau khổ

Lượt xem: 2,615

Trai Đất Bắc

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
11/8/22
Chủ đề
13
20
28
0 ₿
Sau bữa nhậu cuối tuần cùng với mấy ae. kế hoạch tăng 1 , 2 rồi tới 3 là massage. Cùng với mấy ae đi vào massage VIP 688 Ngọc Lâm xem thế nào vì ngày nào cũng đi làm qua đây mà chưa thử =)). Vậy là em vs thăng bạn tới quán lúc 22h trc khi quán đóng cửa, đc tư vấn các gói đầy đủ là chọn gói 1triệu 70p bao gồm 1 shot, tắm onsen, nuru, Wc, Cia , 69.... các kiểu con đà điểu.

Sau đây là quá tình giải bia rượu của em.

Chọn gói xong em được phục vụ dẫn lên phòng. Vào phòng xông hơi ngồi đợi ,15' sau bé xuống. Thế là đi ra để e tắm cho mình. Hỏi tên thì được biết e nó tên Hằng sn 97( hình như ở Long Xuyên nghe loáng thoáng vậy). Bé có vẻ trầm tính nhỉ, thấy không nói năn gì, chỉ tập trung làm, có lẻ trể quá bé muốn về thì phải. Tắm xong ra thì cũng như mọi lần là massage khỏe rồi đến trườn nuru nhưng ko có wc, CIA, 69 nhé (Nếu muốn thêm thì nv bảo tip 500k thì có nhé là 1,5tr). Lúc bấy h mình mới thấy thôi bịp rồi, nhưng thôi kệ cho qua chuyện cũng ko đòi hỏi gì thêm. Dạo này yếu nên e nó bj tầm 3 -5' là mình out rồi. Xong mặc quần quần áo ra về. Xuống nhà thì cũng chẳng thấy quản lý lẫn nhân viên đâu để góp ý, thôi thì nghĩ lần này thôi chắc ko có lần sau đâu
Service: Tiếp đón bt, đọc giá các gói khách chọn xong thì cho lên phòng chứ ko chọn nv, mà ở đây nv cũng ko có số.
KTV: cao 1m56 - 1m58, như e nói trên tên e nó là Hằng sn 1997 ko có số.
Thái độ thì ko nhiệt tình cho lắm. Còn trách là a đến muộn làm e lỡ mất sn bạn (nguyên nhân là đây). Hỏi ra thì cả ngày mới đc 2 khách
V1: chắc là như quả lê
V2: ổn so với tuổi 97
V3: vừa tay đủ dùng
V4: cắt tỉa gọn, ko có cà vạt. Chỏ mỗi cái là ko có 69.Tổng kết: 2tr (2 người) từ a - y nhưng khi tới thì có đủ chỉ thiếu mỗi ko có là CIA, 69, Wc =)). Chắc ko quay lại lần sau. Nếu bác chủ quán đọc đc bài này mong cải thiện đc thái độ nhận viên.Văn e kém mong các bác thông cảm.

Màu Gì

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
22/3/22
Chủ đề
18
179
86
12 ₿
theo như bác tả là bé chỉ có ít nói, nhưng làm cũng được. còn lỗi là ở cơ sở chứ tư vấn theo kiểu lùa gà