Q.10 Trở lại phố cũ chạm trán Ma nữ cuồng dâm 52 PA

Lượt xem: 660

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
219
1,732
1,238
0 ₿
Được ngày nghỉ Giỗ Tổ mà không có kèo nào để chơi, trời thì nắng, nằm nhà hoài cũng chán, lướt mạng coi phim “Ma” 1 lúc cũng chán, ban đầu nắng cực định kiếm kèo đi check hàng mà giờ toàn mấy con nhỏ Bắc kỳ hãm *** tính nằm ngủ luôn thì nhớ ra ở SVH có PA relax, cũng lâu lắm rồi chưa quay lại PA nên lần này đi thăm PA coi có gì mới mẻ không

Lên diễn đàn coi hình ktv bên PA thấy nhiều quá không biết chọn số nào nên alo hỏi lão chiến hữu nằm vùng bên PA mấy số hot bên PA và được lão giới thiệu số 52 với câu giới thiệu ngắn gọn là “Dâm bà cố!” 3 chữ ngắn gọn vậy là hiểu, alo lễ tân PA book em 52 luôn

Tới giờ hẹn phóng xe tới PA relax, nhà cũng gần SVH nên chỉ mất 15p là tới

Vô check in nhanh gọn chưa tới 5p, đã lâu rồi không quay lại thấy CSVC ở PA cũng có sửa sang lại chút

Vô phòng thay đồ rồi xông hơi, vừa ngồi xông hơi vừa nóng ruột không biết ma nữ cuồng dâm này ghê gớm cỡ nào, không biết lát có bị hấp diêm không =)) chừng 5p sau thì em gõ cửa bước vào

Ngồi trong phòng xông hơi ló mặt ra nói em chờ a xông hơi xíu nha em gật đầu ok

Nhìn em từ trong phòng xông hơi đầy khói nên cảm giác ma mị thấy kích thích lắm, body nhìn ngon lành, không để em chờ lâu xông hơi thêm 5p ra chào hỏi em

Face: 7đ khá xinh, dễ nhìn

V1: 8.5đ bưởi to, nhìn là muốn bóp và bú cả ngày luôn

V2: 7đ khá gọn, ôm vừa tay

V3: 7.5đ mềm, láng mịn, bóp sướng tay, doggy chuẩn bài

V4: 8đ nước nhiều, vừa sờ cái là nước chảy rồi, anh em tự khám phá thêm cho hấp dẫn haha

Em lau khô người cho mình mà nhìn em là mình nắng cực chào cờ rồi, nhìn cây súng chào cờ cứng ngắc em cười nói làm gì mà cứng ngắc vậy anh, hàng anh nóng hổi luôn, chắc ngậm ngon lắm ah nha =))

Vừa nói xong em ôm và hôn hít liếm lưỡi khắp người mình, cái lưỡi thần sầu của em liếm tới đâu là nhột tê tái muốn giật rung người luôn, đi lưỡi xong em cúi xuống BJ, vừa mới BJ 1chút mà phê quá trời, may mà mình kịp chuẩn bị trước nên giữ được chứ anh em nào mà sơ ý không phòng thủ trước là dễ out lắm nha, làm 1 hồi phê quá nên kêu em vô bồn tắm đi chứ để em làm tiếp nữa chắc bắn ra luôn quá

Vô bồn được em tắm rửa kỹ càng sạch sẽ, em vừa tắm vừa mơn trớn kích thích mình cảm giác phê sướng gì đâu, em liếm láp BJ 1 hồi là mình lại cứng ngắc nên mình kêu em lên giường matxa

Matxa khỏe thôi tua nhanh, anh em cũng chỉ mê matxa mệt BJ thôi mà hehe

Em đổ dầu lên người 2 đứa rồi trườn nuru, cặp vú bự của em chà nuru thiệt là sướng và kích thích, thêm màn cạ bướm nuru quá trời kích thích luôn rồi tới màn BJ 69, cặp mông em dí sát vào mặt mình thiệt là phê, bú liếm 69 cho em và nghe em vừa BJ vừa rên âm thanh như trong phim JAV quá trời phê, làm 1 lúc thấy phê quá sém out nên mình nói em đổi tư thế cho mình bú sữa và húp sò 1 chút, cặp vú của em bú sữa thiệt là quá trời ngon, húp sò thì nước tràn trề, nước chảy như nước lũ, vừa húp vừa móc lốp làm em sướng rên la làng muốn bể phòng luôn, làm 1 lúc thì em nói sướng quá chịu k nổi nữa lên đỉnh, nhìn cảnh em lên đỉnh thở hổn hển thiệt là phê y chang như trong phim JAV, em nằm nghỉ 1 lúc rồi quay lại BJ tiếp cho mình, bị mình làm cho lên đỉnh sướng quá nên em cũng trả thù mình, vừa ngậm là em BJ thiệt mạnh, mới đc chút mà mình cứng ngắc luôn, phê quá trời muốn bung nóc luôn, ráng vận công hết cỡ cũng kiềm đc gần 5 phút cuối cùng cũng chịu k nổi với em và bắn pháo bông ào ào vô miệng em hút hết không chừa 1 giọt nào luôn, phê quá nằm thở hổn hển

Nằm nghỉ mệt 5 phút rồi em matxa đầu rồi tắm rửa lại cho mình. Xuống phòng thư giãn ăn tô mì bò trứng để hồi sức và ra về trong sung sướng. Kết thúc 1 buổi matxa phê tê tái cùng em 52 cuồng dâm PA

Tổng kết: 8.5đ em 52 này hệ DDCN, khá nặng đô, anh em nào hệ hardcore thì chuẩn bài, anh em nào yếu yếu thì cân nhắc kỹ nếu không coi chừng out sớm sẽ hụt hẫng

Vuốt Trụ

Tập Sự
Bé Thích Massage
26/2/23
Chủ đề
0
90
42
0 ₿
Võ công đầy mình như ông hido còn bị hiếp quéo trứng cút, tui có thể ko trụ nổi 1p30s, pha bắn CIA coi bộ thỏa mãn lắm đây

• Haha
Điểm cảm xúc: Hido86

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
219
1,732
1,238
0 ₿
Chỉ cần chuẩn bị đề phòng trước là có thể trụ đc 1 chút rồi, k sao đâu ông, vô đấu với bé đi haha

• Like
Điểm cảm xúc: AndyLauch 3910

Taplaxe

Binh Nhất
Bé Thích Massage
10/7/22
Chủ đề
6
80
38
0 ₿
Ngom chym quá

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
219
1,732
1,238
0 ₿
Mình là lãng tử phiêu bạt khắp giang hồ, ko ở 1 nơi cố định, khi nào kiếm đc chân ái thì mới gác kiếm quy ẩn giang hồ haha

• Like
Điểm cảm xúc: AndyLauch 3910

andanh3697

Binh Nhất
Bé Tập Massage
26/3/22
Chủ đề
4
19
17
0 ₿
Bài viết của bác chất quá! Chỗ này ở Sư Vạn Hạnh hả bác? Rổ giá ntn, bác cho em xin mấy số đẹp, dâm với, cám ơn bác Hido nhiều

AndyLauch 3910

Binh Nhất
Bé Tập Massage
18/1/22
Chủ đề
3
14
13
0 ₿
Em này mang số 52 con ngựa nên chắc cũng sinh lý cao và dâm như ngựa đó bác

ABOS

Tập Sự
Bé Tập Massage
6/2/20
Chủ đề
0
27
1
33
0 ₿
Em thấy mod còn giấu nhiều cái về em này lắm nha hehe. Đọc bài của mod chưa phê bằng gặp ẻm bên ngoài hehe

Shisi

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/3/21
Chủ đề
0
2
2
25
0 ₿
Bữa tui cũng có ghé lại PA mà bữa đó bé 52 off tiếc ghê rồi mới hỏi lễ tân còn ai không cho chọn ip thế nên chọn bé 12 tưởng không phê ai ngờ phê không tưởng.☺️ Bé làm kỹ thuật hơi bị phê
Lần sau vào kiếm bé 52 đi mới được nghe mấy bác rewiu mà tê tái quá

• Love
Điểm cảm xúc: andanh3697

andanh3697

Binh Nhất
Bé Tập Massage
26/3/22
Chủ đề
4
19
17
0 ₿