Gò Vấp Trào lưu của ae cùng luxury

Lượt xem: 1,992

thái dúi dúi

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/12/21
Chủ đề
1
12
1
0 ₿
Theo trào lưu của ae congdongmassage và theo tiếng gọi con c….,tối qua sau chầu lẩu Vịt chia tay ông bạn chốn nợ 3 anh em leo lên con đạp điện cà tằng phóng thẳng đến luxury. Bước vào tới quầy lễ tân book nhẹ vé tắm 1 lần đang sỉn 2 lần chắc ngất luôn. Vào phòng ấn tượng đầu tiên là CSVC khá rộng rãi bài trí tương đối đẹp.
Em 10 bước vào nhìn tương đối mi nhon xinh người nhỏ mà sao V1 to tròn thế. Haha đúng gu mình thích. Mặt thì dễ nhìn, nói chuyện cũng vui vẻ. Mình thì đi gói thấp nhất cho nên service như vậy thì mình thấy vô cùng hài lòng. Sướng….. Haha. Mass khỏe đủ bài lực vừa đủ đối với cơ thể của mình mass mệt thì em chà thái rất tốt nha chà rất có tâm cảm giác nhột nhột phê phê rồi lật tui lại chà chà các thứ và bé này có tuyệt chiêu dùng nước súc miêng listerine xong bú ôi trời ơi nổi cả da gà luôn á chứ lần đầu thử dc tuyệt chiêu như z. Vì tuyệt chiêu này mới mẻ mình chưa từng thử qua không lường trước được nên out khá sớm. Súng đã bóp cò bắn hết lên mặt của bé. Về hỏi xem chiêu này là chiêu gì thì mới biết chiêu này là chiêu Bj lạnh mng ạ
Rất sướng đúng là massage dc anh em review khá nhiều. Tổng thiệt hại , Đánh giá chung
Face 8/10 ( tùy theo cảm nhận của ae )
V1 8/10 ( cam lai quýt vừa mồm )
V2 9/10 ( dô form )
V3 8/10 ( nảy nảy rất thích nha ae )
V4 chưa thử nên ae thử đi nhóe
Lần đầu viết bài rp nên còn thiếu xót gì mong ae bỏ qua cho

Massage Luxury Gò Vấp

Thiếu Uý
Cao Thủ Massage
20/9/19
Chủ đề
24
1,228
74
0 ₿
Dạ cơ sở Luxury xin cảm ơn anh vì đã đến cơ sở bên em trải nghiệm và đã cho cơ sở bên em những đánh giá tốt ạ. Hi vọng sẽ được chào đón anh qua cơ sở bên em trải nghiệm tiếp ạ