Tân Phú Trạm sạc năng lượng số 82

Lượt xem: 980

Thichkhampha69

Đại Uý
Luyện Khí Massage
21/3/20
Chủ đề
43
244
211
34
5 ₿
Chiều nay mình có lịch bán vé số dạo tại Huế nên buổi sáng tranh thủ ghé thăm Windy trước chuyến bay.

Lần này mình phải khen khâu tư vấn của Windy từ việc tư vấn rõ ràng và đưa ra sự so sánh giữa các bé để mình chọn lựa bé nào hợp gu. Sau khi được tư vấn mình quyết định chọn bé 82 cho buổi trải nghiệm này.

Tới cơ sở theo giờ hẹn, khâu tiếp đón từ locker, lễ tân đều rất okie. Csvc không phải bàn nên mình vào việc chính nhé.

Mình lên phòng đợi tầm 5’ thì nghe tiếng gõ cửa và bé 82 với chiều cao khiêm tốn nhưng nhìn “có da có thịt” bước vào. Mình đang ngồi trên ghế chơi game thì bé sà vào lòng mình. Tay phải vòng qua eo, tay trái túm đầu thằng nhỏ và đôi môi thì chạm nhẹ vào đầu ti của mình. Cái cảm giác nó khó tả lắm, 2 tay mình cầm đt chơi game còn bé thì cứ xoay nòng, mút liên tục. Thằng nhỏ ngóc đầu liên tục làm mình phải quăng đt qua 1 bên mà hoà nhập vào. Kiểu như bạo dâm ae à, em ấy leo lên người mình như thể chuẩn bị cưỡi ngựa và “hứ hứ, há há”.

Haha, em 82 này cứ như tràn đầy năng lượng, lúc nào cũng cười đùa, trêu chọc. Em làm mình cứ ngỡ đang chơi đùa với mấy đứa học sinh@@

2 đứa quần nhau 1 hồi thì bước vào bồn. Khi nãy do bị tấn công bất ngờ nên mình chưa nhìn kỹ dc em ấy. Vào bồn rùi thì mình thấy rõ hơn và đánh giá:

V1: ổn 7/10

V2 hơi lipid 6/10

V3: 7/10

V4: khít, ổn. Nhưng bé đặt vòng nên cảm giác khám phá không thoải mái lắm

Trong bồn bé thi triển nhiều skill khác nhau từ lick ti, ngậm trứng cút (ẻm nói “miệng bự để làm gì, miệng bự để nút d**). Haha. Xong ẻm kêu mình làm tư thế bò, ẻm vét… ôi moẹ ơi. Nó nhột kinh khủng. Mình chào thua. Thế là ẻm quay lại, lấy hai trái bưởi đập mặt mình. Tra tấn mình các thể loại trong khi ẻm cười sảng khoái. Đúng biệt danh “N** điên, ngáo” (ẻm nói với t vậy). Chưa dùng ở đó. Ẻm chơi trò kẹp xúc xích, kèm mấy trò thổi vếu, cổ và kết thúc bằng skill đè xúc xích. T out trong bồn luôn. Không thể chịu nổi. Haha. Quá cảm xúc.

Nếu chiều nay t ko đi bán vé số xa SG chắc t cũng làm shot 2. Kkk. Lên giường ẻm massage khoẻ, đá nóng tạm ổn (7/10), massage đầu hơi yếu (6/10). À. Trong quá trình massage đầu, ẻm hơi chơi chiêu trò lấy bưởi đè mặt các ae, ae cẩn thận ko thui nghẹt thở ak :))))

Đánh giá chung quy: nếu anh em thích không khí vui tươi, tràn đầy năng lượng thì đến gặp e ấy (vừa xinh - 2 răng khển, vừa vui). Còn nếu ae nào chú trọng body ẻm, kỹ thuật của ẻm thì nên cân nhắc.

Tạm biệt các bác, chiều nay e ra Huế sẽ dạo quanh vài chỗ. Nếu còn sức em sẽ report tại đây nhé.

Tip: event bóng đá

Tic=tip

Locker: caffe

nhivu

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/8/23
Chủ đề
2
35
15
0 ₿
vừa dc chơi game mà vừa dc BJ nữa , má nghe sao hấp dẫn thế bác

Massage Windy Tân Phú

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
61
605
272
0 ₿
Chúc mừng bác có buổi thư giãn vui vẻ ạ! Sớm ghé lại thăm Windy nhen bác

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,528
1,091
38 ₿
Nhím thích bạn nào vào phòng mà nhoi vậy nè, mấy em loli mà nhoi đc vậy chắc hết nước chấm

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Windy Tân Phú

Thichkhampha69

Đại Uý
Luyện Khí Massage
21/3/20
Chủ đề
43
244
211
34
5 ₿
Bạn này nhoi, dễ thương, người dân tộc ở Cao Bằng nha nhím. Còn muốn body chuẩn thì bé này không ngon lắm nha nhím

susi

Tập Sự
Bé Tập Massage
24/5/23
Chủ đề
0
14
4
34
Tân Hương tân phú
0 ₿
Đùa chứ 82 giấu nghề hơi bị nhiều, lm j có chuyện đấm bóp hay massage đầu kém ,bả để dành mỗi lần gặp đem ra từng ít khìu chơi vậy đó ,thay đổi chóng mặt ,đi riết lạ giề bà nhói này nữa ,nhìn mặt bả là mắc cười r

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Windy Tân Phú

EvansN

Binh Nhất
Bé Tập Massage
29/7/22
Chủ đề
6
38
28
HCM
0 ₿
- viết bài rp cho bé thì tốt, nhưng cũng đừng chi tiết quá về vụ đặt vòng không hay. Còn về chất lượng làm việc của bé thì chắc ko thua ktv nào khác, nhiệt tình, vui vẻ, kỹ thuật ngày càng cải thiện. Mong lần sau bác có trải nghiệm tốt hơn.

Thichkhampha69

Đại Uý
Luyện Khí Massage
21/3/20
Chủ đề
43
244
211
34
5 ₿
Sr bác, mình hơi sơ ý vấn đề nhạy cảm này. Mod @Dory có thể nào xóa giúp mình nội dung được không ạ. Em cảm ơn

• Like
Điểm cảm xúc: EvansN