Tân Phú Trải nghiệm xông ớt cùng bé 59 tại Windy

Lượt xem: 914

Thichkhampha69

Đại Uý
Luyện Khí Massage
21/3/20
Chủ đề
43
244
211
34
5 ₿
Mấy hôm nay thì ngày nào mình cũng mua vé số truyền thống, nhưng không thể trúng được giải nào. Vậy mà, 12 giờ trưa nhận được email từ bác @Dory là đã trúng số. Kkk. Đang có việc bên Q2 nên mình đã inbox zalo để đặt hẹn 4h, hành sự cùng sbd 33. Chuyện khiến mình không hài lòng như sau:

• Mình đặt lịch 4h và vì mình thấy trời mưa rất to nên sợ ko kịp đã nt cơ sở là sẽ trễ 20’. Cơ sở nói okie, nên mình tranh thủ chạy ngay
  • Khi mình đội mưa hơn 55’ chạy tới cơ sở thì gặp bạn lễ tân nói là bé 33 bị kẹt khách vì khách mới mua thêm 30’.
  • Vậy bạn thấy cơ sở đã tư vấn chuyên nghiệp chưa? Theo suy luận của mình, khách khác đang làm là từ 3h-3h30. Vậy tại sao biết lịch mình 4h mà lại còn nhận khách đó? Không thông báo mình bé bận để mình còn sắp xếp việc của mình chứ, mình lặn lội dưới mưa dfi xa thế mà còn mang cục tức. Tức cách sắp xếp của cơ sở
Okie. Btw, chuyện thứ 2, mình dc locker dẫn lên phòng và ối dồi ôi. Phòng được xông xả xui (nồng nặc mùi ớt), mình ho sặc sụa ko vào dc phòng. Rồi phải mở cửa cho bớt mùi, mình massage mà cứ ho sặc sụa tới lúc về vẫn còn mùi. Mình không trách cơ sở xông xả xui, nhưng cần phải tư vấn khách đi khung giờ khác chứ sao lại vào khung giờ xông ớt???

Thôi, việc đã qua và mình đánh giá rất cao thái độ locker, lễ tân khi nhìn thấy vấn đề sai của cơ sở và xin lỗi mình. Thực ra, cơ sở phải thay đổi để đừng nói lời xin lỗi mà hãy nhận lời cảm ơn từ khách hàng. Như vậy sẽ ổn hơn.

Okie vào việc. Mình không xông hơi dc và mở cửa để thoáng khí chờ bé. Sau khi dc xông ớt 10’ thì bé vào, khuôn mặt loli, cosplay học sinh, dáng người học sinh nhưng khi vào tới nơi. E xé áo học sinh để lộ bộ ngực phụ huynh đầy ấn tượng. Điểm cộng em ấy là v1 quá đẹp, mình cứ ngỡ là hàng nâng cấp nhưng đây là hàng realllll. Cực đã. Bé dìu mình vào bồn tắm như dìu người già vào bồn, vừa đi vừa ho. Nước trong bồn đã đầy, mình quyết định lặn dưới nước để tránh hơi xông, sẵn mò cua bắt ốc. Wow, mình đã tìm thấy hang cua, mình quyết định đưa tay vào bắt cua. Hang cua này khá bé, khít rịt, nước nôi ổn áp. Mình mò cả buổi không bắt dc con nào, nên đành trồi lên mặt nước hái bưởi ăn cho đỡ khát. Bé 59 mới vào nghề nên tay nghề còn yếu nhưng em rất nhiệt tình, bé tắm kỹ từ đầu tới chân, kèm bonus vài skill khởi động trong bồn.

Xong màn đánh bắt hái lượm, mình lên thớt để chờ được mần thịt.

Massage khoẻ bé làm mức trung bình, mình ko quan tâm lắm vì mới vừa làm 1 suất massage khoẻ bên Sức Khoẻ Vàng (để rãnh mình review).

Kỹ năng mệt, bé chà thái rất okie, cặp ngực tròn trịa được áp sát ngực mình. Hai đứa cuốn vào nhau như những con nghiện ***, em nút, hút từ sợi cơ. Mình tranh thủ ôm bé, đè đầu bé (nói vậy thôi chứ đè xuống cho bé ăn xúc xích) em ngậm, tốc độ ngày càng tăng. Mình kêu dừng lại, bé hỏi “69 hả a”. Kkk. Nói chứ mình mệt quá nên nói bé nghỉ khoẻ, chứ trc h không biết 69.

Tổng kết:

• Csvc: 8/10
  • Thái độ nhân viên: 9/10
  • V1: 10/10
  • V2: 9/10
  • V3: 7/10, do tướng loli nên v3 có vẻ hơi nhọn :))))
  • V4: 8/10
Nhìn chung, bé 59 hơi non, hàng họ ngon lành để anh em khám phá. Còn về service thì ae nên cân nhắc nhé. Thân chào.

Tick: event

Tip=vé

Dẫn xe: ly cafe

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Windy Tân Phú

HVP2119

Binh Nhất
Bé Thích Massage
14/1/23
Chủ đề
3
88
45
Quận 6
0 ₿
Chúc mừng bác ngon trym. Vấn đề book trước bữa mình review cũng gặp tình trạng tương tự, book 19h tới nơi báo khách nâng vé thêm 15p. Ngồi đợi 15p lần thứ 3 mới đc lên phòng, 15p lần thứ 4 mới gặp pé, hỏi pé khách nâng vé hả e pé nói dạ đâu có. Góp ý cơ sở nên xem lại cách sắp xếp tour. Ngoại trừ việc đó thì mọi thứ khác mình cho 10đ

Thichkhampha69

Đại Uý
Luyện Khí Massage
21/3/20
Chủ đề
43
244
211
34
5 ₿
Haizzz. Vậy là vấn đề nằm ở cách sắp xếp của cơ sở. @Massage Windy Tân Phú coi lại cách làm việc của mình nha

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Windy Tân Phú

Massage Windy Tân Phú

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
67
617
291
0 ₿
Windy trân trọng cảm ơn và ghi nhận nhưng ý kiến góp ý quý giá của bác. Windy đã chuyển thông tiên bác góp ý đến QL để nhắc nhở và xử lý triệt để vấn đề này với Lễ Tân.

Massage Windy Tân Phú

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
67
617
291
0 ₿