Đà Nẵng Trải nghiệm Sakura hơi lạ

Lượt xem: 14,164

Thichkhampha69

Đại Uý
Luyện Khí Massage
21/3/20
Chủ đề
43
244
211
34
5 ₿
Lâu rồi không viết report trên diễn đàn, nay e vừa có trải nghiệm mới khi được dịp bán vé số tại Đà Nẵng nên em viết bài cho ae tham khảo.

Chuyện là e thường hay lui tới những chốn quen thuộc như Mường Thanh Grand hay Mường Thanh Luxury (theo e thì chỉ có ở Đà Nẵng là MT thực sự chất lượng); nhưng nay bé Nhiên bé bỏng của e bệnh không làm nên e đành test thử 1 nơi khác. Sakura là điểm dò mìn mà e chọn. Nói sơ qua thông tin cơ sở:

• Csvc: khá ổn, cũng mới 7/10
  • Nhân viên: toàn tuổi trăng tròn
  • Vé: có các combo bao gồm tip như sau. Combo 1: nuru (Không tới z) 1tr4. Combo 2: tới Z (không nuru) 1tr5. Còn mấy combo khác mà e không quan tâm nên không nhớ rõ nên nhờ bác tiếp theo trải nghiệm thì report cho ae
Quy trình tới nơi thì chọn combo và thanh toán tiền tại quầy. Cơ sở này có cái dở là không có ipad cho chọn Ktv, hên xui đi đại và được đổi 3 lần. Em chọn combo 1, xong xui lên phòng. Phòng xông hơi có “lực”, ổn áp, phòng ốc thơm tho. Em xông tầm 5p thì em ấy đã vào. Body loli, face xinh nhưng do gu em thì chuppy 1 tý nên e đổi. Em đợi tầm 10p thì e thứ 2 bước vào. Nhìn hợp gu và đánh giá như sau:

• face: 7/10. Hình như sửa mũi
  • V1: 8/10. Cam Mỹ, chưa dc bưởi. Kkk
  • V2: chuppy. Hơi lipid. 8/10. T thích chuppy mà nên t đánh điểm cao
  • V3: kkk. 9/10. Doggy ổn. Hahaaaa
  • V4: gọn gàng, lúng phúng
Em Phục vụ mình quê Lào Cai năm nay dc 19 nồi bánh tét :)))). Giọng em hơi cứng nhưng được cái vui vẻ, hỏi gì cũng trả lời chân thật (cảm nhận thôi còn thật không thì không biết). Quy trình tại đây thì em tắm kỹ, từng ngóc ngách nhưng nói thật, không nơi nào tắm bồn sướng như ở SG nên khoảng này e không đánh giá cao. Tắm xong em lau khô và dìu “thằng nhỏ” lên (thật, không đùa). Em nằm sấp và thưởng thức skill khoẻ khá qua loa, nhưng bù lại. Skill mệt cũng ra gì lắm chứ. V4 với sự “lúng phúng” của gái mới lớn, e chà từ trên xuống dưới kèm theo âm thanh hifi khá kích thích. Dàn cam Mỹ cũng được tận dụng triệt để, em ấy làm khá nhiệt tình đến nỗi em sợ hư dàn trái cây luôn :)))). Làm được 1 lượt e chịu không nổi nên đề nghị nằm ngửa để xem nuru có j hot ko thì em nói chỉ làm lưng @@. Hơi tụt mood xíu nhưng em bù lại t bằng màn bánh mì kẹp xúc xích. Kkkk. Em đang mong các màn Bj xem thế nào nhưng thằng nhỏ của em đã thêm tý “sốt Mayonnaise” vào bánh mì :((((((. Out trong sự nuối tiếc, em đề nghị thêm 1 shot hoặc tới z nhưng em nói phải mua thêm combo khác. Nghĩa là thêm 1tr4 hoặc 1tr5. Phận nghèo, bôn ba khắp nơi phụ hồ nên em quyết định dừng cuộc chơi và quay về khách sạn nghỉ ngơi kết thúc ngày đầu tiên tại Đà Nẵng.

Tóm lại, Sakura đáng là nơi để trải nghiệm lạ.

Tic+tip = 1tr4

Locker lễ tân = 0 do ko cho chọn nên ko thèm tip :))))))

• Like
Điểm cảm xúc: Badguy95

Badguy95

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/2/21
Chủ đề
2
23
9
0 ₿
mình cũng gu Chubby mà không có nuru khi nằm ngữa thì hơi tụt mood nhỉ,mình chỉ thấy gói tới Z thì hợp lý hơn.

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
địa chỉ ở đâu thế bác