Halloween Tân Phú Trải nghiệm mệt mỏi với em!

Lượt xem: 984

Chuonq Wook Wee

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
8/7/22
Chủ đề
23
224
161
Sài Gòn
15 ₿
Số hưởng lại trúng cái code event Halloween, nay thì ko phải đổi cơ sở nữa nên được trải nghiệm Windy xem thế nào. Book phòng trước, được mấy số trống, thôi thì chọn đại em 82 xem sao (thấy nhiều ae rp khen quá).

Đến nơi tầm 1h trưa, bước vào thì thấy cơ sở cũng rộng rãi, sạch sẽ, 2 mặt tiền thoáng mát. Nhân viên cũng như mấy cơ sở khác trong hệ thống rất niềm nở, ngồi chờ tầm 5p để chuẩn bị phòng cũng mời nước nôi trái cây các kiểu.

Lên phòng cũng tương đối rộng (nhỏ hơn Ruby), bàn trà và salon ko đc to lắm, được mỗi cái bồn là to, cỡ 4 đứa vô bồn đánh tiến lên cũng đc. Mà sao cái bồn đặt trên cao dữ thần. Phòng ốc cũng thơm nhưng thơm mùi hương xịt phòng khá nồng.

Về phần KTV 82 thì nhiều ae RP rồi nên đánh giá tổng quan lại thôi nha. Em 23 nồi bánh tét, xuất xứ Cao Bằng, tướng tá, dáng người ko phải điểm mạnh của em. Dạng múp múp, (.)(.) ko to lắm, ).( hơi lipid, )*( chắc cắt tỉa rồi mọc lại nên hơi cứng, cạ cạ đâm lúc đau lúc nhột. Gương mặt thì dễ thương, răng khểnh, nhìn kỹ có nét sang. Điểm mạnh của em là cái miệng. Nhoi nhoi + cái miệng tía lia, cười suốt, trong người em ấy giống như có nguồn năng lượng và sự vô tư rất duyên. Nhiều lúc đang nói chuyện nghiêm túc, không khí trầm xuống là bã bật cười hí hí, rồi tự rúc đầu vô lick ti. Đến nỗi lúc mặc đồ xong xuôi chuẩn bị về, bã kéo lại hun khí thế rồi lại tự cởi nút áo ra lick ti tiếp. Mệt mỏi với bà này ghê.

Nhắc lại em này tốt ở khoản thái độ, ae nào thích dáng đẹp thì ko phù hợp.
Chi phí gói queen có code tổng 1tr6.
Tks mod @Dory đã tạo sân chơi.

• Like
Điểm cảm xúc: NMT9x and Massage Windy Tân Phú

Massage Windy Tân Phú

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
61
605