Tân Bình Camapro Trải nghiệm cơ sở mới Massage thuần khoẻ

Lượt xem: 1,135

NMT9x

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
3/11/22
Chủ đề
10
208
85
Sài Gòn
0 ₿
Chào ae trong ***, lướt lướt thấy cơ sở Thảo Mộc tại 76/4 Xuân Diệu mới khai trương nên phi xe tới trải nghiệm xem sao.
Sau khi tan ca làm thì mình lấy mã khuyến mãi tại @Camapro và tới cơ sở liền luôn.
Tại mới khai trương nên chỉ có 2 nhân viên làm thôi nha, mình đi ngày thường nên vô là đc làm luôn k có chờ đợi, check code tại quầy lễ tân vs chị quản lý cũng cute. Mình được bé tên Duyên dắt lên phòng, mỗi phòng có hai giường, có màn ngăn, sạch sẽ nhẹ nhàng và yên tĩnh, tạo cảm giác thật thư giãn.
Mình nói với bé là bữa giờ đá banh nhiều nên bị nhức cơ, bé ok và tập trung đa số vào phần thân dưới. Vào thay cái quần lót giấy rồi nằm lên giường, bé đổ dầu cù là massage nha. Lực bé tốt, kỹ năng tốt, làm rất có tâm, giọng dễ thương.
Toàn bộ bài massage ở đây mình đánh giá rất chuyên nghiệp, thuần 100% khoẻ nên ae vô đây mà sờ mó bậy bạ là xu cà na liền nha.
Mình đi vé body 100p giá 300k có mã giảm. Sau khi tính tiền thì cơ sở k yêu cầu típ nha, cảm thấy hài lòng thì típ thôi. Với sự tận tâm của bé thì mình có gửi thêm bé 100k.
Tóm lại cơ sở đáng để đi nha ae, thư giãn giảm stress, giảm nhức người, nhẹ nhàng.