Tân Phú Trải nghiệm bé 59 Windy Tân Phú - Event dự đoán tỷ số

Lượt xem: 715

maimaime

Binh Nhất
Bé Tập Massage
4/4/21
Chủ đề
5
30
14
0 ₿
Đầu tiên mình cảm ơn BQT đã tạo ra event dự đoán tỷ số này. Lần này là lần thứ 2 mình trúng giải Free Osen và cũng là trãi nghiệm tại Windy Tân Phú.

Lần trước thì mình cảm thấy rất ok nên đã quyết định chọn cơ sở để đi thêm lần nữa nhưng lần này thì mình có một trải nghiệm không trọn vẹn cho lắm. Mình xin gởi đến cơ sở một vài điểm sau:

Đầu tiên thì mình book lịch trên zalo và có gởi yêu cầu thì bên mình chọn cho mình số 59, và mình tin tưởng không xem hình trên teleram (lỗi mình). bé đúng dc 1/3 tiêu chuẩn mình đã nhờ cơ sở book.

Về V1: hệ cam - V2: thon - V3: vừa - V4 gọn gàng
Kỷ thuật: tuy hơi ốm nhưng có lực, bài bản nhưng còn thiếu ở phần mệt và bồn tắm thì bé còn làm chưa tốt lắm lúc liếm láp cho mình chỉ từ ngực xuống chứ không lên đến tai, gáy phần mà chắc nhiều ae thích.

Bé ko biết đã làm lâu chưa nhưng qua hôm nay thì mình thấy bé cũng chưa được tốt về cách mời khách á, bé nên dẫn dắt khách chứ đừng hỏi kiểu yes no. Nói chung hôm nay thì chỉ có nhiêu đó là ko dc tốt cần cải thiện đôi chút còn lại đều ok hết.

À cơ sở cũng xem xét đôi chút về sức khoẻ của các bé nữa, bé 59 hôm nay phục vụ mình nhưng bé đang hơi cảm á.

Mình chỉ có đôi lời vậy thôi.
Lần nữa cảm cơn BQT đã tạo sân chơi cho mọi người.

Massage Windy Tân Phú

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
61
605
272
0 ₿
Đầu tiên Windy Tân Phú cảm ơn anh vì sự ưu ái! Cơ sở sẽ nhắc nhở KTV và các bạn quản lý ca trực chú ý hơn về những vấn đề anh phản ánh. Windy luôn trân trọng và cảm ơn với những góp ý của tất cả các Quý anh về chất lượng dịch vụ để có thể đưa đến các anh dịch vụ tốt nhất ạ!