Gò Vấp Thư giãn đầu năm

Lượt xem: 1,732

Zuly

Binh Nhì
Bé Tập Massage
18/10/23
Chủ đề
2
12
4
Tphcm
0 ₿
Truớc tiên thanks bác Dory đã phát code để trải nghiệm dịch vụ tại Ánh Dương.
Sau 1 tuần lễ mệt mỏi với tất niên liên tục và công việc xù đầu. Thì cũng may mắn đc nhận code thông qua trò chơi lật bài.
Cơ sở vật chất sạch sẽ đẹp.
Các bạn nhân viên quầy và locker vui vẻ nhiệt tình.
Mình thì thích xông hơi. Xông 2 lần chắc cũng đc tầm 30 phút. Xong ra thì mình vào tắm luôn.
Bé có màng tắm kỳ cọ khá kỹ. Sau đó thì lên giường làm khoẻ.
Theo gốc độ cá nhân, bé làm khoẻ ok. Không đủ như thuần khoẻ, nhưng cũng đủ đễ thoải mái gân cốt.
Sau màn khoẻ thì bắt đầu thư giản, với đường lưỡi chải dài từ chân lên ngược và click ti, song song với massage thái. Êm ái phê phê trên cặp bưởi của em. Sau đó thì 6 9 và out trong sự sung sướng.
không có khiếu viết văn. Nên review hơi lủng củng.

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
74
945
435
0 ₿
Ánh Dương cảm ơn anh nhiều! Mong sớm được phục vụ lại anh ạ!

boy2020

Đại Uý
Sư Huynh Massage
31/1/20
Chủ đề
43
521
196
0 ₿
Cầm cái code 900 mà trả bài có 90k vậy. Thêm 810k nữa cho đủ tiền đi chứ

Dory

Tham Mưu
Mod Sự Kiện
Moderator
18/6/17
Chủ đề
899
3,288
1,685
850 ₿
chúc mừng @Zuly đã có buổi trải nghiệm ổn áp cùng bé
Nhắc nhở:
Một bài viết quá ngắn gọn, thiếu thông tin nhiều , đây là bài viết chưa đạt chuẩn, anh em lưu ý vấn đề này, các cơ sở đã tài trợ một CODE FREE giá trị tương đương 900K, mà anh em chia sẽ một bài viết như thế này thì thiệt thòi cho cơ sở quá
MOD cũng nhắc nhở nhiều anh em rồi, đã viết rồi thì chịu khó viết một bài cho chỉnh chu, xem như cũng giúp cơ sở phần nào, thì anh em mới có nhiều CODE FREE để đi trải nghiệm
MOD góp ý nhắc nhở LẦN 1 - Còn tái phạm sẽ BAN EVENT 3 LẦN

Lovelycool

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
12/12/22
Chủ đề
19
91
86
26
Tân Phú
0 ₿
Nhiều thanh niên đi điệp vụ nản quá. Bác Dory cho em xin code đi điệp vụ với, bảo đảm đánh giá chi tiết, công bằng.