Q.1 Thế giới của riêng 2 ta

Lượt xem: 633

phiêu bạc

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
13
41
37
0 ₿
Ta nói khi yêu nhau thì cả 2 làm khùng làm điên gì cũng chả quan tâm xung quanh như thế nào thế mà tui gặp em 39 này chư yêu gì mà cả 2 cứ phải có một thế giới rất là nhập tâm như phim jav . Về nhà rồi đi làm mà vẫn nghỉ lại thấy sao mà nó đã đã sướng sướng mang hơi hớm nghiện nữa chứ.
Tui ghé dubai cứ như thói quen mỗi lần thấy khó chiu muốn xã là chọn ngay chỗ này riết không muốn thay đổi đâu. Nay tình yêu cầu 79 mà em kẹt nên ngồi chọn ipad thấy 39 hem biết chị em gì không mà theo cảm hứng không lớn thì nhỏ là ok.
Nay lên lầu 5 cao nhất luôn rồi, lầu 6 thì nào có máu tui mới đi nổi. Vừa vào thì xã lũ cứu thân trước rồi xông hơi làm nóng trước.Rồi em cũng vào, em lau người tui rồi ra ghế ngồi, tâm sự với em một hồi vẫn rất là bình thường cho đến khi em cùng tui vào bồn tắm thì mọi việc mới bắt đầu, khám phá kiểm tra sợ bộ có đánh giá như sau
Face dễ thương, con gái ai cũng dễ thương hết hehehe
V1 có thẩm mỹ tý cho dợp nè
V2 ôm sướng
V3 bóp xong là muốn dogyyyyyyyyy
V4 cái này khỏi phải bàn, như cái chuông cứ rờ vào là reng mọi chuyện phát sinh từ cài này.
Trong bồn em tắm tui xong là 2 đứa quấn lấy nhau liền, ôm ấp hun hít xoa bóp cặp ngực em đã đời đến lúc hôn cổ em tay thì bóp tay thì mò xuống dưới em rên mà làm tui hứng lên như đang đeo tai nghe quay tay vậy, càng sờ em càng rên dữ nghe nó dục vọng làm sao, thiệt là cao trào và kích thích , em đè tui ra bắt đầu bj trong bồn mà em bj phê qua tui bắn luôn phát .
Lên giường thì khỏi chê, nằm im để em đấm bóp trước và sau đó em chà đá nóng các bài nói chung đủ để hồi sức cho trân tiếp theo, em đưa tui chai nước uống rồi bắt đầu nằm sấp em trườn lên thôi ma cái đầu ty em nhạy cảm quá em rên lên từng tý xong em xem tui như cái sếch toi mà trườn rồi rên làm tui nóng lòng lật lại chộp lấy cặp ngực em xoa xoa , em thì xoa thằng nhóc đang dựng nảy giờ rồi tui để em hành động sau khi bóp đã thèm, em cạ bướm lên từng đùi rồi đến thằng nhóc nói ra thì lại thèm chứ giờ vẫn cảm giác tê tê mỗi khi nhắc đến. Thêm cái em vừa cạ vừa rên mà lúc này quay chắc làm phim được luôn chứ , thiệt âm thanh em rên nghe chắc mấy phòng xung quanh cũng phải nghe, và tui kéo em qua thế 69 tui húp em mút cùng nhau sướng mà tui hứng quá em chưa kịp sướng tui đã out luôn rồi. Đúng là đổi cảm giác phát là khó kiểm soát thiệt. Túm lại là sướng .
Vé onsen 2 với em 39 là đầy đủ theo tui là vậy, em vắt 2 phát mà về tối không trả bài nổi, phải xạo xạo đang bị stress cv quá nên kg tập trung được. Bác nào mà đi gói vô cực chắc chia sẽ tui kinh nghiệm với.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ mừng bác ngon trym cùng bé kưng 39 ạ... chúc bác ngày mới vui vẻ và phát tài ạ:cuteonion41:

Anton

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
13/11/18
Chủ đề
19
102
80
45
0 ₿
39 mà rên là banh phòng, có lần tui đi mà phòng kế nghe em rên tui nói bé làm là 39 phải kg bé bảo sao anh biết. kkkkk

THOR MASSAGE

Tập Sự
Luyện Khí Massage
27/1/21
Chủ đề
0
202
77
0 ₿
Mấy bé có khám sk định kì an toàn hết ko? Đang tính đi mà hơi ngại , mà nghe Review bên Đubai Q1 hấp dẫn quá , k biết tết CS có mở ko?