Tập làm người nhái tí nữa thì bị Hà Bá 18 kéo chân tại hồ bơi Dubai Bình Tân

Lượt xem: 3,275

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Lời đầu tiên xin gửi lời chào nhiều sức khỏe tới ae cộng động, đã một tuần hơn rồi Bựa mới đi điệp vụ trở lại, bữa giờ cứ hâm he điệp vụ số 07 Dubai Bình Tân mà chưa có. Mai sao nay đầu tuần Mod @Lục A Ka quăng ngay cái điệp vụ KTV 07 vào mặt Bựa :D Còn cái vui nào hơn cái vui này, phóng đi với tốc độ ánh sáng tới Dubai. Cơ mà cái duyên nó chưa tới , em mới lên tour ngay được :( Nước mắt chan cơm, Bựa chán đời, đành cho dòng đời xô đẩy đi đâu và về đâu mặc kệ :oops:.

Dubai giờ mới tân trang , nâng cấp cơ sở vật chất nữa (dù bth đã quá tốt, nay tốt hơn) ngồi xông hơi cảm giác thư thái, ngẫm lại cuộc đời đầy đau thương bất hạnh của Bựa mà lệ nhòe mi (chơi 4 ráo nước nên hơi nóng :)) mồ hôi nhòe mắt :D) Một bóng hồng quen quen bước vào phòng, không phải 18 chứ còn ai, ngẫm lại trời đối mình cũng không bạc :) Đọc nhẹ cái pass rồi vào chiến :D

Chào hỏi nhau bằng những cái hôn nhẹ nhàng, em ngồi lên đùi Bựa tay lần mò cởi từng nút áo , nút quần, chào hỏi "nhẹ" vếu với thằng em :confused: Bựa thì cũng kiểm tra điện nước của em dạo này sao rồi :
-Face : nhẹ nhàng , dễ thương, nhìn thấy là mến, nhất là cái mỏ hay chu chu lên :p
-Vòng 1 : Cam mỹ săn chắc lắm , ti nhỏ hồng như gái mới nhú, làm e nó cương lên rồi nhìn vui mắt. Nhìn thôi không làm gì cả :rolleyes:
-Vòng 2 : Tròn tròn dễ thương :)) Đặc biệt rất thích vòng này của em, còn vì lý do gì thì đó là cá nhân , kkk :D
-Vòng 3 : Đầy đặn , vỗ , bóp, nắn đã lắm à, nảy có cắn yêu cái, mút yêu :D
-Vòng 4 : Múp , đẹp, thơm tho , nước nôi ok, còn săn chắc, nhưng hạt vừng hơi e ngại, mắc công khựi một tí :oops:

Nước cũng gần đầy thì e nhờ mình cởi dùm đồ, 5s thôi, lập kỷ lục Guinness mới :D Nhảy vào bồn thủy chiến, một hồi 2 đứa lươn lẹo, ma sát vào nhau trong làn nước ấm thì Bựa leo lên bồn ngồi chễm chệ như một vị vua, hai chân giang rộng, em ngồi dưới trong lên, Bựa chỉ tay ban ý chỉ cho em thi hành nhiệm vụ :v Em tắm rửa thằng em, rồi ngậm listerine mà bú, cảm giác the mát lan tỏa, 2 chân ve vẩy làn nước ấm, tay vịnh tường mà hưởng thụ đê mê.
Mút mát được một hồi,mặt Bựa phờ cả ra, em nhìn mà tủm tỉm cười nhả listerine em dội ngay ráo nước lạnh vào thằng em, ôi nó buốt tới háng. Quá bực bội,lôi ngay bé lên bồn, đổi chỗ được rồi, tay mân mê , tay se ti em, trong làn nước chả biết nước nào nước vòi nước nào nước của em nữa :D

Bơi lâu quá dễ bệnh chết, nên lôi em ra ngoài, lau người cho em trước, em lau lại mà tay thì mò mẫm thằng em, liếm lưng, điện chạy xẹt xẹt. Nhột rồi bế em quăng lên giường luôn. Nhìn em bằng ánh mắt đáng sợ nhất Bựa có :cool:Tự nhẩm "Nay phải trả thù cho mấy anh em cộng động"- gửi gắm em "Anh tấn công trước đây". bắt đầu từ tai, cổ , cằm da gà của em nổi lên hết, tay bắt đầu lướt nhẹ trên các điểm nhạy cảm. Nhìn xuống đã thấy cặp đào căng nụ phe phởn trước mắt , đớp lấy mà bú, mà múc, miệng bên trái thì tay bên phải, không cho bên nào nghỉ ngơi, đã đời rồi thì Bựa bắt đầu lần mò xuống phần dưới ,tìm được điểm nhạy của em :D Mấy bác biết là Bựa phải vịnh tay vịnh chân, đè hết người để em khỏi vùng, khỏi cục cựa, bắt đầu tra tấn em, lời van tha trong vô vọng :D Công nhận người em săn chắc vùng vẫy cũng khá đấy :cool: Em hổn hển ,mặt chù ụ "Ngày nào cũng gặp anh chắc em chết", nghe nói cũng tội thôi buông tha em.

Em vui lắm tặng Bựa một nụ hôn ngọt ngào, "Xoay người lại để anh đấm bóp lưng cho" . Em vui vẻ, ngoan ngoãn xoay người lại. Muhaha, lại kịch bản dằn tay dằn chân lại, em ngờ ngợ có gì đó sai sai thì Bựa đã vô thế :p Lần này e còn vùng mạnh hơn, cái lưỡi của Bựa xăm nhập mọi ngóc ngách ,làm e không thiếu thứ. Vờn lộn đã đời, Bựa liếm mép nhìn e còn thèm thuồng hơn, e thì tay phong tỏa trên dưới, co người lại như con tôm :D Từ mép giường này quánh lộn tới mép giường kia, lôi e ra giữa giường luồng thân vào tách nhẹ 2 chân em ra :D giải khai thế phong thủ của em :cool: cuối xuống dưới vén mở cô bé mà húp. mà đá (Thôi lượt phần này, không tả kỹ mất vui:))

Làm quá em cũng ức, thế là vùng lên quyết tâm nằm trên :D Màn tra tấn ngược bắt đầu :) Em cũng nhanh tìm đến chỗ nhạy của Bựa :D Em trả thù một cách dã man, Bựa sùng máu lật em lại nằm trên tiếp, cứ thế hai đứa vờn nhau, mệt quá nên thôi xin nhau đừng đụng đến nữa :D Em bắt đầu thư giãn cho Bựa đúng bài bản hơn không thì không kịp giờ :) còn 45p nữa.

Đây là phần của em nên cho em làm chủ,Bựa chỉ nằm hưởng. Lúc này thì e tung hết tài nghệ ra,các skill đá lưỡi, xoáy nòng, lia lỗ, chà lưỡi, dọn vệ sinh không thiếu thứ gì,Bựa nằm ngửa , kê gối cho em tựa đầu mà mút ngon lành ( đôi bên kết hợp ăn ý quá:D) Thấy em đứng dưới cũng lâu r, Bựa kêu e lên giường, em ngồi kiểu Nhật, sát vào háng, hai chân Bựa luồng dưới nách em, em lấy hai tay kẹp chân lại :confused::confused: thấy có gì đó không ổn ở đây đấy.
Sắp hết giờ nhưng em vẫn chăm chỉ BJ và Bj, miệng không rời một 1s. Với tất cả tuyệt chiêu kinh khủng nhất, e đều cho Bựa trải nghiệm qua, liên hoàn xoáy nòng, múa cột ,thật sự lần gặp lại này em làm cho mình với bao nhiêu sự nhiệt tình, có lẽ có tí thù oán cá nhân nữa :D:oops: Sung sướng tột cùng, Bựa cũng bế khí lại tí,bị em phát hiện, vỗ một cái thoát khí luôn:confused: Thua keo này ta bày keo khác, Bựa siết mông lại, đẩy mông tịnh tiến(ok, face f**k trong truyền thuyết bổn môn chứ đâu ;))Kết hợp nhịp nhàng với những lần lên xuống của em, thật sự trong tư thế này quá bị động :( Bị em kiểm soát , lúc nhanh như cái máy, lúc chậm để vào sâu, hai chân bị khóa vùng vẫy, quằn quại dã man. Cao trào cũng bùng nổ, cứ tưởng thôi để em CIA rồi về :D Nhưng nào được như ý , em mở miệng cho nã đạn vào, từng dòng tinh túy chảy xuống.Đây là cái lúc nhạy cảm nhất mà em lại tiếp tục xoáy nòng, đá lưỡi ở lỗ thông đạn . Không còn gì chịu nổi, cảm giác như bị xé đôi từ dưới lên, cả người giật bung lên như giật điện,em làm nhanh hơn, thâm nhập sâu hơn. Bựa quằn quại đẩy em ra nhưng e vẫn cứ ngậm và đi lưỡi mặc cho dòng sữa nóng đã ngừng, bao năm Massage, chưa bao giờ phải nhục nhã xin tha như thế này :( Em còn làm nữa chắc bao nhiêu thứ ô uế bắn ra theo quá. Sướng tê người, thân dưới thì lã ra, mà bụng thì giật giật .

Còn 5p cuối chạy đi rửa sơ người lại :) Hình như thiếu phần Massage khỏe, massage Thái, thôi mấy bác đừng đợi không có đâu :p:D Em ấy mệt lã, bth còn quậy thằng em này nọ, nhưng chắc e biết giờ này cho nó yên nghỉ đi, đụng nữa có chuyện chắc luôn :rolleyes:
Tic : bác @Lục A Ka đánh rới, vô tình lượm được
Tip : 1xxx khỏi nói nhiều :cool::cool: Mong em ăn cái gì ngon ngon, bồi bổ lại :v

Trên đây chỉ là trải nghiệm cá nhân, phù hợp cho cá nhân, có thể sai hoặc đúng đối với các bạn , Bựa không quan tâm, nhưng xin là đừng bắt chước, nên để KTV chủ động để cả hai cùng có phút giây thoải mái, cái gì đến tự nhiên cũng tuyệt hơn ngựng ép, các bác quan tâm, xem các em như thế nào sẽ nhận lại được như thế ấy.Thân ái gửi ae.

Những giờ phút ở Dubai của Bựa cũng đã đến hồi kết, cảm ơn ae đã đón xem Dubai phiêu lưu ký của Bựa, thật sự ở DB đã mang đến biết bao cảm xúc mới lạ cho Bựa, điểm dừng chân mới của Bựa là nơi nào tiếp theo đây ?

Ham vui

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/1/19
Chủ đề
7
348
424
Nơi không ai biết
0 ₿
Ủa sao đầu bài nói ngày dài tháng nhớ đêm mong nhớ 07 mà chưa đi đc 07 đã đòi nghỉ chơi là sao ta... Tao ghét mấy thằng thảo mai lắm nha :)))))

Ham vui

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/1/19
Chủ đề
7
348
424
Nơi không ai biết
0 ₿

Ủa nghe đồn là tao k cần đi cũng có pass :p:p