Tân Bình Savi Như ý nay đã khác xưa.

Lượt xem: 720

gnol2024

Binh Nhất
Bé Tập Massage
26/12/23
Chủ đề
5
23
9
TP. Hồ Chí Minh
0 ₿
PÉ 29 biết điều, biết chiều, biết nhiều chiêu…
Vừa ăn Tết xong nên bắt đầu áp lực công việc nên quay trở lại cơ sở sẵn tiện review lại em nó. Tui cũng đi nhiều cơ sở khác rồi, nhưng phải quay lại em nó vì cho tui cái cảm giác rất thân thuộc…
Cơ sở SaVi bên Hoàng Hoa Thám thì tui thấy nâng cấp sửa chữa nhiều rồi, nhìn sang trọng và sạch đẹp,các em cũng trẻ đẹp nhiều, nhân viên thân thiện…. SaVi bên Phạm văn Hai thì lần cuối tui đi thấy hơi xuống cấp, ko biết giờ sửa chữa lại chưa.
Tui book bé 29 trước rồi đến là lên phòng luôn. Vào phòng thì đã mở sẵn xông hơi, tui xông được tầm 5phút thì bé vào.
Bé mặc bộ váy ngắn mỏng tang buớc vào, thân hình quyến rũ lấp ló. Bé chào tui bằng nụ cười rất dâm- à rất duyên! :3 rồi xả nước bồn cho tui. Tui đang xông mà dòm bờ mông nõn nà, cặp đùi em đu đưa làm tui hết muốn xông hơi..:v cứ muốn bay ra doggy ko à, bậy thiệt….
Bé lau khô cho tui xong ngồi lên đùi , ngã vào lòng tui, trao nhau vài nụ hôn nồng cháy, thi thoảng bóp thằng em tui , làm tui cũng bóp lại cặp mông căng tròn của em, cả hai quần nhau chán chê ngoài sopha , trang phục ít dần ít dần …rồi hai đứa không còn mảnh vải nào kéo nhau vào bồn tắm. ( các bác nên thơm tho sạch sẽ thì các bé sẽ thoải mái hơn nha hehe)
Pé tắm cho tui như tắm em bé, được 5 phút thì bắt đầu đè tui ra, cơ thể em trườn trên tui ko sót cm nào, rồi xuống thằng nhỏ, em dùng lưỡi đá đểu nó, rồi bắt đầu bj nhẹ nhàng, nhìn cặp mông núng nính ,đu đưa theo nhịp mút mà tui muốn bắn ra liền ấy chứ, lát hồi em còn kẹp thằng nhỏ giữa hai đùi mà nhún làm tui cảm giác như đang chịch luôn…tay tranh thủ khám phá đôi vú căng tròn mướt mát…quần nhau trong bồn tầm 15phút rồi tui cũng thua trong trận thuỷ chiến bồng bềnh này, rùng mình theo từng nhịp nhấp, em vẫn nhẹ nhàng nhận hết từng giọt protein….
Ra giường pé massage khoẻ , massage đầu cho tui lại sức ... Phần này tui không có nhiều yêu cầu nên next qua nha. Nhìn chung em làm có lực và khá bài bản!
Đến phần massage mệt thì bộ ngực căng tròn của em trườn nuru thì quá là ok rồi, dầu lạnh mà em trượt đến đâu thì ấm đến đó… lưỡi em như có ma thuật, lướt đến đâu da gà nổi đến đó, rồi em thổi vào tai, trườn cả v4 lên lưng tui. Thằng em tui biểu tình liền, phải quay lại mà khám phá body của em chứ…
Em thoải mái cho tui liếm láp các kiểu rồi lại lật tui ra , tấn công dồn dập như muốn ăn tươi nuốt sống, v4 v1 thay phiên trượt khắp người, thằng em tui sắp chịu hết nổi, e lại lao vào ngậm trọn tốc độ từ nhẹ đến nhanh dần, mút lấy mút để…tiếng rên kèm theo tiếng chụt chụt bao zâm vang vọng….:v. Chưa kịp đổi thế thì bắn luôn trong sung sướng……!!!!!!!!
Quá phê , cả hai nghỉ xíu ra tắm lại rồi em massage đầu cho tui, ôm ấp trò chuyện xíu rồi mới chia tay quyến luyến. Kết thúc buổi thư giản đầy thăng hoa cảm xúc và thoải mái.
Tic:1000k - tip 1200K cho em pé người iu của tui.
Cảm ơn cơ sở đã cho anh em những phút giảm bớt mệt nhọc, căng thẳng sau giờ làm. CHÀO THÂN ÁI VÀ QUYẾT THẮNG!!!!!!
BONUS THÊM TẤM HÌNH 18 + CHO ANH EM NHA

Đính kèm

210.9 KB · Lượt xem: 174