Q.12 Sập hầm Trường An Q12

Lượt xem: 1,776

Trọng Đạt

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
16/10/22
Chủ đề
11
90
43
0 ₿
Trưa nay có việc ở Q12, chạy ngang đường Dương Thị Mười thấy có bảng massage Trường An mà trời thì nóng nữa nên sẵn ghé vào thử 1 vé coi tình hình thế nào.
Vừa vào thì thấy CS hơi bé (thất vọng lần 1), mà thôi dù sao cũng vào rồi nên đi thử luôn.
Vào thấy 1 anh đang ngồi, mình lại hỏi giá vé xong mình chốt vé thấp nhất đi trải nghiệm thôi mà. thì được a tư vấn kêu đi vé cao hơn nên mình không chịu. Rồi a kêu chuyển tiền trước (bất ngờ lần 1), mình ok chuyển luôn. Xong anh dẫn mình lên phòng luôn (bất ngờ lần 2), rồi mình mới hỏi ủa e chưa chọn KTV mà, ảnh kêu e cứ lên theo a đi, vừa đi mình vừa nói là e đi mấy chổ khác toàn cho chọn KTV xong mới lên phòng, chổ a hơi lạ nhỉ.
Lên tới phòng thì thôi luôn, cái phòng có nhỏ xíu, bồn tắm, giường, phòng xông hơi sát sát nhau. (thất vọng lần 2). 1 cái cực kỳ làm mình khó chịu nữa là anh đó kêu mình cho mấy chục để ảnh chọn mấy e ok đúng gu cho. xong cuối cùng ảnh chọn cho mình thật là hok đúng gu chút nào. nhìn chán luôn á.
Massage khoẻ thì làm cho có, cho xong. tới Massage thì BJ 1 chút xíu rồi còn lại HJ không.
Dù sao cũng có một trải nghiệm khá là bất ngờ :D

• Like
  • Wow
Điểm cảm xúc: Su_Ca_Ra_Ki and Địa Linh Tinh

Địa Linh Tinh

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/4/22
Chủ đề
4
43
26
0 ₿
đi mấy cơ sở có liên kết trên đây ko đi, đi mấy cái chổ tào lao mất tiền oan mà ko đc gì
Tiền giờ khó kiếm nên đi chổ nào uy tín đi bác ơi

Su_Ca_Ra_Ki

Đại Uý
Sư Huynh Massage
21/6/19
Chủ đề
46
627
631
Hồ Chí MInh City
0 ₿
pó tay, bác sai từ cái đá chống xe đi vào cơ sở đó rồi