Thủ Đức rung dái cùng 02

Lượt xem: 958

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

long tài

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
19/6/23
Chủ đề
11
62
46
0 ₿
nay lại có dịp rảnh rỗi lên ngồi tám với các anh em trên diễn đàn đây , nguyên tuần qua gom góp mãi mới được vài xị để tự thưởng cho bản thân 1 chuyến thư giãn. chuẩn bị tâm lý ở nhà lấy code sẵn rồi cơm nước xong xuôi , tắm rửa cho thơm tho mình mảy rồi chạy qua cơ sở luôn.
bước vào là cái không khí mát lạnh từ máy lạnh tỏa ra , nhìn sơ sơ thấy cs trang trí theo phong cách hiện đại , kín đáo riêng tư lắm, check code này kia xong được bạn lễ tân tư vấn cho bé 02 nhìn hình thấy ổn nên chọn bé luôn.

lên phòng ngồi xông tầm 5p gì ấy thì bé vào , người cũng nôn nao ra tìm bé lắm mà xông hơi phê qúa nên cũng ráng ngồi xông thêm miếng cho đủ tiền r ra kkkk. vừa ra là thấy dáng người trắng trẻo , mình mẩy múp múp , khuôn mặt có nét xinh tươi lắm các bác. bé lấy khăn lau người mời tui lại ghế nói chuyện dăm ba câu này kia rồi chuyển vào bồn.

onsen bé tắm rửa khá sạch sẽ , làm nhẹ nhàng kĩ càng , bé có trườn nhẹ bj hj nhẹ ở bồn mà sợ cuộc vui tàn sớm nên tui chuyển xuống giường làm cho thêm phần kịch tính.
bài khỏe em làm bài bản , đi lực khá ok , đấm bóp nhấn nhá khá là ổn áp tinh thần luôn các bác. nằm nói chuyện với bé mà cảm thấy khỏe hẳn con người.

phần mệt : mặc bé đang say mê hôn hít , tui cũng tranh thu sờ soạt mò tìm khắp người bé. đi lưỡi rất đỉnh , nhẹ nhàng lách léo mọi khoảng trống , 2 tay bé di chuyển tản đều ra khắp người sờ tới đâu phê tới đó . rồi bắt đầu tui dô thế 69 cùng bé , móc cua , húp sò đầy đủ , nước nôi vênh váng luôn các bác. rồi chiêm ngưỡng khả năng Bj tuyệt đỉnh của bé, bú liếm nhẹ nhàng , vừa bú vừa dùng lưỡi quậy phá đầu chym nhỏ của tui , tê tái với bé được 10p thế là tui bắn loạn xà ngầu luôn nha các ông.

sơ sơ : v1 hệ cam tròn , v2 mềm mại mượt mà ,v3 căng mọng như gái gym

tick 700 giảm code camapro còn 350
tip 700 bằng giá vé ban đầu , 50k cho locker
tổng thiệt hại hết 1tr1 nha các bác

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @long tài đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.

Rên Dữ Quá

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
5/5/22
Chủ đề
16
82
51
0 ₿
chỉ rung dái hên chưa rớt trứng dái

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.