Tân Bình Quá phê cùng em 29 SAVI

Lượt xem: 861

phongphong96

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
17/1/24
Chủ đề
2
2
5
Tphcm
0 ₿
Cuối năm, deadline dí quá nên chạy đi kiếm chỗ xả bình xăng và tái tạo năng lượng…:)) .Nay làm gần tân bình nên ghé Savi cộng hòa check luôn. csvc bên này nhìn sạch đẹp và mới, hình như mới sữa chữa hay nâng cấp gì đó . Vô quầy mình random chọn luôn 29 , thường mình hay chọn 29; 9; 99 gì đó tại thấy mấy số này các cơ sở khác hay vip :)))
Mình lên phòng , phòng có bồn tắm, salon như binh thường mà được cái giường khá rộng như giường ngủ, tha hồ mà lăn lộn! kk
Ấn tượng đầu tiên là em body đẹp, miệng cười dâm, dòm là biết mút bú siêu đỉnh! :)) Da mịn màng thơm tho như da em bé!
+ Vòng 1: 9/10, căng tròn, mềm mại, chà bao êm ru
+ Vòng 2: 8/10 có libid, nhưng vẫn eo ót.
+ Vòng 3: 10/10 to, mẩy, nếu được doggy chắc tê phải biết :))))
+ Vòng 4: 10/10 khít,gọn gàng,thơm tho, sạch sẽ, nước nôi lênh láng…:3
Dạo đầu nói chuyện hỏi thăm em rồi bắt đầu tay chân sờ mó, khám phá cơ thể nhau, em ngồi vào lòng mình, thằng nhỏ chạm cặp mông mềm của em qua lớp váy mỏng cũng bắt đầu biểu tình…mình cũng mơn trớn da thịt , một tay hôn cổ và một tay xoa ngực em, em rên ư ử, tay lần mò vào trong quần mình mà sờ mà xoa, rồi từ từ mình trượt tay nhẹ lên cô bé, thấy cũng ươn ướt rồi… em kêu mình nhanh vào bồn để lẹ lẹ tận hưởng …:)))
Bước vào bồn tắm chung, cả hai vừa khám phá vừa tắm cho nhau, sau khi sạch sẽ, em nhẹ nhàng để mình nằm ra và liếm láp từ dưới lên trên, lưỡi mềm của em đi khắp cơ thể, rồi đá nhẹ nhẹ lên đầu thằng bé, em trượt nhẹ lưỡi rồi dùng bờ môi khêu gợi ngậm trọn thằng bé, bú mút như hấp diêm , em mút chặt thằng em đang cứng ngắt, lưỡi em xoáy rất phê, thề! Mình nằm ngửa trong bồn nhìn em bú, dòm em rất sexy và iu nghề ! :3 tí thì out,sớm quá thì uồng ,làm mình phải lật đật đè em ra mà bú lại! Tiếng em rên rỉ như phim làm cây thiết bảng mình thêm căng cứng…Hết chịu nổi phải dắt em ra giường gấp…
- E này massage khỏe cũng cực ok,
xương cốt kêu răng rắc, đấm bóp cũng có lực. Đang liu riu thì em massage tinh dầu, e đổ tinh dầu lên lung rồi dùng vếu truờn lên lưng, vừa trườn vừa liếm vào tai, liếm gáy khá là phê, một lúc thì e lât ngửa mình lên, bắt đầu liếm ti rồi hôn cổ, tay vẫn không ngừng mân mê thằng nhỏ và hai hòn bi, và rồi cô bé đè lên thằng nhỏ, cảm giác ấm ấm nóng cả người, rồi em đổ thêm tinh dầu bắt đầu trượt, khoảng cách mỏng manh làm cu mình cương hết cỡ rồi cũng đu đưa theo nhịp hẩy…e cúi người cho mình mút cặp vú căng tròn, mông vẫn trượt , xoay rất nhịp nhàng, bím cứ cọ vào thằng nhỏ minh thôi, rồi em kết hợp tay sục cho mình ngay sát cô bé, mình cảm giác cô bé cũng ướt đẫm, đoạn em leo xuống mút chặt cu mình mà bú lấy bú để, tiếng ưm ưm rất dâm dục và đê mê….trước âm thanh quá phấn khích mình out luôn hết tinh túy vào miệng em…..Phọt xong e vẫn tiếp tục bú khi nào thằng nhỏ xìu xuống mới thôi. Làm xong em dắt mình cả hai cùng tắm lại rồi nằm tâm sự đến hết giờ vẫn còn luyến tiếc cơ thể nồng nàn của em….:3
Tổng kết tiền vé 1000k, tiếp luôn 1tr2 cho em quá ngon ngọt! Sắp tới nhiều time rảnh sẽ còn quay lại gặp em! Hehe

• Like
Điểm cảm xúc: zeus phịch thủ