Sức Khỏe [Phần 1] CIA là gì? Cum In Alo là gì?

Lượt xem: 1,088

Nguoi Tot

Đại Uý
Nhập Môn Massage
8/12/20
Chủ đề
52
109
47
0 ₿

CIA là gì? Cum In Alo là gì?
CIA có lợi ích và tác hại gì?

Nhắc đến CIA chắc hẳn nhiều người sẽ nghĩ đến ngay cơ quan tình báo Trung ương Hoa Kỳ, đặc biệt là những người mê phim hành động của Mỹ. Nhưng theo giới trẻ hiện nay, CIA là xuất tinh vào miệng bạn tình lúc quan hệ tình dục. Tuy nhiên, không phải ai cũng hiểu rõ về CIA là gì? CIA có an toàn không? Có tốt không? Điển hình là câu hỏi của bạn Phạm.A gửi về hòm thư tư vấn của phòng khám đa khoa Thành Đô - Bắc Ninh:
Chào bác sĩ: “ Cháu năm nay mới 20 tuổi, yêu một cậu bạn cùng tuổi đã được 2 năm. Hôm đó, lần đầu tiên quan hệ nên cháu cũng rất bỡ ngỡ, chỉ làm theo những gì cậu ấy bảo. Lúc đang mân mê, mút “cậu nhỏ” thì cậu ấy bỗng dưng xuất tinh vào miệng cháu. Không kịp phản ứng gì và đang theo đà hoạt động của miệng, cháu đã nuốt chỗ tinh trùng ấy. Khi xong rồi, cố gắng nhổ ra mà không được. Cháu rất lo lắng rằng nuốt tinh trùng sẽ khiến mình có thai và không biết có an toàn hay không? Mong bác sĩ giải đáp nhanh chóng chứ chúng cháu đang thực sự rất hoang mang.
Bác sĩ trả lời: Chúng tôi sẽ trả lời câu hỏi của bạn Phạm.A qua bài viết sau đây. Hãy cùng tham khảo thêm cả các thông tin về lợi ích và tác hại của việc nuốt tinh trùng.

CIA là gì?
CIA là viết tắt của cụm từ Cum In Alo, một thuật ngữ trong ngành dịch vụ massage hiện nay, đó là xuất tinh vào miệng bạn tình. Đây là một hành động sau khi BJ (Blow Job - quan hệ bằng miệng), người đàn ông thay vì xuất tinh ra ngoài thì sẽ xuất tinh vào miệng bạn tình, tạo cảm giác mới lạ.

CIA cũng có thể được thực hiện khi đang quan hệ tình dục thực sự (quan hệ bằng đường âm đạo), người đàn ông khi cảm thấy sắp xuất tinh (hay sắp “lên đỉnh”) sẽ rút nhanh dương vật ra khỏi âm đạo và phóng tinh vào miệng bạn tình. Tuy nhiên, rất hiếm phụ nữ dám nuốt tinh trùng khi quan hệ. Bởi nuốt tinh trùng không hề dễ dàng, khiến chị em dễ buồn nôn, cuộc yêu sẽ bị gián đoạn. Một lý do nữa là họ lo lắng việc nuốt tinh trùng sẽ không an toàn, sẽ có thai. Chính vì thế mà đàn ông khi gặp đối tác bạn tình dám thực hiện CIA thì rất thích thú.
Xem Tiếp Phần 2

vì em xinh đẹp

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
11/10/22
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
cop thì ghi cái nguồn vào? Ở đây người ta vào xem review massage chứ không phải đọc mấy cái này dạo này forum bì gì à? Sao để đăng bài lan man đi khác định hướng lúc đầu của anh em thế?

• Angry
Điểm cảm xúc: Nguoi Tot

Nguoi Tot

Đại Uý
Nhập Môn Massage
8/12/20
Chủ đề
52
109
47
0 ₿
ủa alo, tôi cũng muốn sưu tầm kiến thức cho anh em, bạn không thích có quyền không xem
Thiếu cái nguồn thôi mà, nếu trong diễn đàn không cho đăng vậy để box sức khỏe làm gì
Ăn nói xàm lơ