Gò Vấp Nhìn ngực đoán số 24

Lượt xem: 1,181

thpo7289

Trung Uý
Luyện Khí Massage
18/3/22
Chủ đề
28
213
44
0 ₿
Tình hình cuói năm nhìn ngực dc code osen do Dory tặng nên lái xe lên Ánh Dương tới nơi check code thủ tục nhanh gọn lên fog , csvc 10đ ko có điểm nào chê
Đánh giá chung
Số 24
face xinh ddcn 8đ
V1: 8đ to tron mịn màn
V2 : 9đ eo tho nhỏ gọn
V3 : 9đ đầy đặn đủ xài
V4: 9/10₫

Thái độ và service :
Em này phục vụ một cách cực kỳ nhiệt tình, kể từ lúc em này mới vô phòng. Mới xông hơi xong chưa tới 10 phút , ngồi trên ghế sofa nghĩ ngơi tí ,chưa gì em này đã tuộc khăn tao xuống nghịch cu tao ,với khuôn mặt dâm cực kỳ. Tráo lưỡi một hồi xong em liếm láp toàn thân, rồi từ từ em liếm tới thằng em tao và bj một cách nhẹ nhàng tình cảm làm tao sướng từ đầu xuống chân . Lần đầu tiên tao thấy em nào phục vụ còn dâm hơn khách nữa, và đây chỉ là những món tráng miệng lúc còn ngồi trên ghế sofa thôi. Hj, bj, cạ đều có hết. Đặc biệt em này làm nhẹ nhàng và dễ chịu lắm, rất thích hợp với anh em nào thích gu tình cảm.
Matxa khoẻ đủ bài bản do e ko có nhu cầu khoẻ nhìu
Tóm lại, em này thích hợp dành cho những người thích cảm giác người yêu chăm sóc cho mình tận tình , có nhiều chiêu trò hay ho để a e trải nghiệm số hot bên cơ sở ko làm a e thất vọng

tic free vé Dory tài trợ
Tip = tic

tks Ad đã trao code trải nghiệm Ánh Dưong

• Like
Điểm cảm xúc: NMT9x and Massage Ánh Dương

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
74
945
435
0 ₿
Ánh Dương cảm ơn anh nhiều! Khi nào có dịp lại ghé để mấy bé chăm sóc nhen anh :cuteonion39:

• Like
Điểm cảm xúc: thpo7289

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
74
945
435
0 ₿