H.Hóc Môn Một vài cảm nhận tại TÂY THI LÊ THỊ HÀ

Lượt xem: 827

DaoVietAnh

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
22/2/24
Chủ đề
2
9
7
t7
0 ₿
Không hiểu sao mấy nay Massage Tây Thi thấy hot rần rần trên diễn đàn, cũng muốn đi cho bằng bạn bằng bè, nhưng đi một mình thì buồn, hên sao kết nối được bác Hoà cũng nằm vùng trên đây như mình Kkk, hai anh em thống nhất tối thứ 5 sẽ hành động.

Theo rv khá nhiều về 10 và 19, nhưng một tiệm có chất lượng hay không phải tính cả dàn kĩ thuật viên chứ không chỉ riêng 2 hiện tượng được, hi sinh làm chuộc bạch luôn số 02, bác Hoà thì bé 19, vé 199k + 500k tip cho ktv

Bỏ qua phần massage khoẻ+ mệt vì ở đâu cũng như nhau, với lại cũng chả biết tả thế nào kkk, nhưng quan trọng là thái độ, bé rất nhiệt tình, nói chuyện vui vẻ, hiểu tâm lí khách, anh em nào muốn đu trend healing chữa lành qua gặp bé này đảm bảo chuẩn Kkk. Bác Hoà thì không biết thế nào nhưng thấy cười toét mồm từ phòng ra thấy chắc cũng ổn.

Ngồi tâm sự với quản lí làm li trà nóng cho ấm bụng, hỏi hang, chăm sóc khách thân thiện, và có xin một chút feedback trên diễn đàn, nói thật nếu đã hài lòng thì chả cần xin anh cũng viết, còn nếu đã không hài lòng thì có cho thêm tiền cũng chả thèm đâu. Cái này chắc không phải riêng tôi mà anh em cộng đồng cũng vậy.

Nói chung trãi nghiệm ok, đã check sbd 02, mời anh em thẩm

• Like
Điểm cảm xúc: VinaTuan

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
54
1,754
1,412
31