Tân Bình MỘT BUỔI THƯ GIẢN CỰC ĐÊ MÊ CÙNG BÉ SU 29 - Savi NHƯ Ý CỘNG HÒA

Lượt xem: 1,231

gnol2024

Binh Nhất
Bé Tập Massage
26/12/23
Chủ đề
5
23
9
TP. Hồ Chí Minh
0 ₿
Lâu lắm rồi mới quay trở lại massage, do là mới chia tay bồ nên tìm lại cảm giác, vô nhờ bé lễ tân tư vấn chọn giúp..Đúng hệ rồi, gặp pé Su 29 làm tui cảm giác đi massage mà cứ như đi hẹn hò vậy. Vô tui ko xông hơi, tại xỉn tui mới xông. Gặp bé cái là thấy kết rồi, váy ngủ hờ hững kích thích, dáng ko quá gầy, tui ko thích gầy quá, ko quyến rũ, bé vòng nào ra vòng nấy, nụ cười tươi rói.kaka. Hai đứa vừa nói chuyện vừa mò mẫm khám phá nhau, bé nói chuyện rất dễ thương, ngồi vào lòng ôm hôn như tình nhân, rồi bé từ từ cởi đồ tui ra dắt zô bồn tắm.Vào bé tắm kỹ lắm, chăm sóc từng ngóc ngách cơ thể tui, xong bé bắt đầu dùng lưỡi, cha ôi nó sướng, nước ấm thì vẫn chảy róc rách, bé mâm mê thằng nhỏ của tui làm nó cương hết cỡ, cách bé làm nó nhẹ nhàng mà kích thích, cảm giác đc chăm sóc rất thoải mái, tui hết chịu nổi phải đè bé ra mà hôn, mà khám phá cơ thể bé, bé rên ư ử kích thích lắm...hồi thấy hơi lạnh cái pé dắt tui lên giường, tỉ mỉ lau khô người cho tui, tui cũng lấy khăn lau lại cho bé..rồi bé lau chân cho tui, tiện quỳ xuống ngậm thằng nhỏ tui mấy phát...kaka Rồi đến màn massage khỏe, tui thì cũng ít bị đau cơ nhưng thấy bé làm có lực, đầy đủ các bài nắn bóp, làm tui riu riu muốn ngủ lun...rồi bừng tỉnh khi ngực bé đang trường trên lưng mình, rồi cả người bé trượt trên lưng tui, da trượt trên da sướng vô cùng ,rồi bé hôn khe khẽ vào tai rợn cả da gà...kaka, hết chịu nổi tui phải quay ngửa ra, bé tiếp tục trườn cạ lên thằng nhỏ, rồi đến hai hòn bi..phải công nhận đường lưỡi của pé rất phê...vừa kích thích vừa thoải mái vô cùng, bé làm rất hưng phấn,vừa bj vừa lưỡi vừa trườn cô bé lên thằng nhỏ của tui.....tui cũng chiu hết nổi phải mân mê V4 của bé, cả hai 69 đê mê rồi tui rùng mình CIA vô miệng pé, bé ngậm rồi mút hết luôn...Xong bé dắt tui tắm lại rồi ra nằm tâm sự đủ thứ chuyện trên đời, như người yêu, mà nhiều khi còn hơn ấy chứ...tình cảm dồi dào. Thấy gần giờ làm, tui ngậm ngùi chia tay bé, chắc chắn sẽ còn quay lại gặp bé. Tic 800K, típ 1000K cho bé Su ngoan, đáng yêu như người tình. Quá hài lòng cho một buổi giảm stress .:D

Đính kèm

846.1 KB · Lượt xem: 229
    1.4 MB · Lượt xem: 155