Tân Phú Loli trung học 2k5 mã số 33 - Event Vietlott

Lượt xem: 1,883

Han17

Binh Nhất
Bé Thích Massage
22/1/22
Chủ đề
6
65
34
0 ₿
Mới đi bé về, sẵn còn cảm xúc dạt dào nên rp ngay cho nóng.
Thứ 7 may mắn trúng code Free onsen từ diễn đàn, lật đật gọi book ngay bé 33 do hình dễ thương mà ngon quá. Hôm sau ghé cơ sở, check code rồi vào việc thôi.
Xông ướt một lát cho khỏe xong ra ngồi nhâm nhi lon bò húc thì bé gõ cửa bước vào. Ủa chòi ơi, bé học sinh nào đi lạc vào đây, bé mặc bộ đồ học sinh, nét mặt ngượng ngùng pha chút ngây thơ, ta nói máu nó đilên não rồi lại dồn xuống dưới, thằng e thì chào đồng chí, thằng anh thì cười khờ, hôm nay vui rồi, đúng gu loli của tui, tướng bé loli nhưng ngực thì bự nha. Bé chào mình xong lại ngồi lên đùi, sau khi chào hỏi, tìm hiểu sơ qua thì bé miền tây, mới 18 tuổi ah, tay tui thì đã lần mò cởi sạch bé ra. Thân hình chuẩn ngon, loli ngực bự, đẹp, đầu ti nhỏ xíu, hồng hào sờ nắn cắn bóp bao phê, dễ thương hay cười. Thôi rồi, mê mất rồi, ôm ấp sờ nắn cặp đùi láng mịn, bộ ngực ngon ngọt, v4 ẩm ướt mà ko nỡ buông, bỏ qua màn maxa khỏe luôn ( cái này do mình muốn vậy), mình bế bé lên giường để tiện khám phá. Bé cũng rất dễ thương, trò chuyện, hợp tác lại cứ như người yêu ý, lát sau bé dẫn mình vào bồn tắm tắm rửa để thư giãn ko thôi hết giờ, thế là lại một màn thủy chiến bò trườn, liếm láp trong bồn nữa, lưỡi bé, ngực bé đi tới đâu da gà nổi tới đó.
Tắm xong thì tới lượt mình nằm trên thớt cho bé thịt, bé mới vào làm nên skill còn hơi yếu, nhưng bù lại cảm xúc thì dâng trào, cái miệng nhỏ nhắn ngậm thằng em bj lên bờ xuống ruộng, kiềm chế một lúc thì cũng out hết, sướng tê người, xong bé lau sạch, vệ sinh cá nhân rồi matxa đầu, tay chân cho mình, rửa ráy rồi ra về ttong vui vẻ. Chủ nhật tuyệt vời!
Tổng kết:
Bé 33 tướng loli, mặt học sinh ngực phụ huynh.
Face: xinh, giống 9/10 so với ảnh, có một ít mụn do còn dậy thì
V1: cam mỹ chắc tay, real, ti nhỏ hồng 9/10
V2: nhỏ, ôm gọn trong lòng
V3: mẩy tưng, vỗ ngon
V4: gọn gàng, khít, nước nôi đầy đủ
Đùi: láng, dài, sờ sướng
Loli nhưng tỷ lệ cơ thể chuẩn, ngon, phù hợp cho mấy bác gu loli và gu ngực bự
Tính tình cute, dễ chịu, biểu gì làm đó rất ngoan, nhiệt tình, chịu khó trò chuyện với khách dù ko nói nhiều lắm, chắc do chênh lệch tuổi tác nên ít đề tài chung. Lúc về quên xin số bé, để hôm khác quay lại xin sau vậy. Mê rồi.
Tic: Free ( cám ơn diễn đàn và cơ sở đã tài trợ code )
Tip: 600K + 100K bonus

• Like
Điểm cảm xúc: NMT9x, Dory and Đi Tàn Tàn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,925
3,191
Hang Thỏ
64 ₿
Bé cưng 33 làm nhiệt... eo của bé 1 tay là ôm trọn... mừng bác...

• Like
Điểm cảm xúc: Han17

Massage Windy Tân Phú

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
61
605
272
0 ₿
Windy và cô nàng học sinh 33 cảm ơn anh! Hẹn gặp lại anh ạ!