Q.1 Lấy lại cảm xúc với 29 dubai q1.

Lượt xem: 352

boy dại gái

Binh Nhì
Bé Tập Massage
26/12/23
Chủ đề
2
26
9
0 ₿
Viết về em 29, người làm tui có lại cảm giác thỏa mãn sau một thời gian đi chỉ biết xã lũ một cách như trả bài cho giải tỏa đống tinh ư đọng chứ không hết thấy một tý gì gọi là sướng hay thỏa mãn .
Chiều tan làm với tâm trạng cuối tuần kiếm chỗ xã lũ như mọi khi , đang chạy trên đường calmette tính ghé vào 135 khám phá số mới mà xui phát nguyên chiếc xe khách chạy làm tui chạy lố qua quẹo vào LTHG , sẵn đường vào luôn dubai kiếm tý cảm xúc tươi xanh cùng mấy em .
Vừa lên quầy đúng đổi không khí liền, bé N trong bộ áo dài ra tiếp cùng vài lời hỏi thăm làm tui thấy ấm lòng . Ngồi uống chai nước thấy khách đi ra phát 4-5 khách, đợt này ngon có nhiều số hơn . Chọn ipad số 29 với mái tóc dài thướt ta là khoái liền. Lên phòng bắt đầu chiến. Tui tranh thủ xông ít hơi để ra mồ hôi cho khỏe rồi bé vào, nhìn ưng liền từ câu chào với cái bộ đồ bé mặc lấp ló nhè nhẹ che những chỗ cần che cũng như khoe chút chút nhưng điểm hấp dẫn . Bé lại lau người rồi tui tâm sư cùng bé sẵn tiện khám phá luôn, ngồi được thêm chút là bé nó dẫn mình vô bồn rồi mà công nhận lúc bé nude mới thấy body bé quá đã

V1 bóp vừa tay, hàng real

V2 Vừa đủ ôm.

V3 Miễn bàn, mấy bác tranh thủ bóp nhé hehe.

V4 sờ tý mà đã thấy ướt ướt rồi làm bé kéo tui vào bồn luôn.

Tắm cùng phải gọi thoải mái nhất, bé gội đầu tắm rữa kỹ rồi mới bắt đầu hành sự, nằm ra để bé mơn mớn chăm sóc từ thằng lớn đến thàng nhỏ, gu bé là thích nhẹ nhàng nên tui bắt được và nằm vuốt ve bé như con mèo nhà , bé như hòa quyện vào cảm giác với tui bắt đầu chăm sóc xuống thằng nhóc bằng một cách nhẹ nhàng khiến tui cảm thấy như trở lại với chính mình, được một em phục vụ tận tình chăm sóc kéo dài sự sung sướng bằng cách bj từ từ vuốt ve nâng niu 2 hòn bi để tui phải tầm 5ph mới out phát đầu. Out xong bé rửa lại cho tui rồi đưa tui lên giường nằm.

Bài massage khỏe đấm bóp thì khá ổn, do đặc thù massage mệt nên không yêu cầu nhiều nhưng ở dubai có thểm màn đá nóng với túi thảo được chêm lên thoải mái .

Massage mệt bắt đầu với cặp ngực mềm mại bé trườn đi du lịch khắp hang cùng ngõ hẽm , tui cứ phêu theo cảm giác đến lúc bé chuyển qua cạ nuru phải gọi kích thích cực kì, cảm giác cứ dẫn dần được dân lên trong sung sướng khiên tinh thần hưng phấn cực kỳ, tui kéo em xoay lại vét luôn ta nói nó sướng cực kỳ em bj lau lâu dừng lại rồi tiếp tục làm vậy mà lại sướng , tui out phát thiệt thoải mái.

Phần cuối là tuyệt vời hơn khi bé sau khi xong nhiêm vụ cho thằng nhóc thì chuyển qua massage đầu rồi tâm sự với tui. Vừa out xong lại có người bên canh tâm sự xoa bop tay chân phải gọi là thoải mái cả thể xác lẫn tinh thần. Một buổi trải nghiệm rất thoải mái.

Tổng thiệt hại vé onsen 2 tip bé 1200k .
Xuống thư giản làm tô bò kho dubai nữa rồi có sức đi về.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ xin chân thành cảm ơn huynh đã ghé đến Dubai Luxury và đã có buổi trải nghiệm tuyệt vời cùng bé ạ, chúc huynh cuối tuần vui vẻ và nhiều sức khỏe ạ. :2onion35:

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
223
1,785
1,283
0 ₿
Chúc mừng bác đã lấy lại được cảm xúc, em 29 này t thấy cũng được nhiều người quen giới thiệu và khen lắm nhưng chưa đi qua, để bữa nào test thử coi ngon k hehe