Tân Phú Lần thứ 2 gặp lại dâm dâm cô nương"82".

Lượt xem: 1,184

hadx

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
11/8/22
Chủ đề
1
3
0
0 ₿
Chả là tuần trước có gặp em rồi nhưng chưa có thời gian rảnh để viết bài về em. Hôm nay lại nhớ em quá nên book kèo gặp em nhưng phải chờ 1 tiếng em mới rảnh đc. ko sao chỉ cần gặp đc em thì anh chờ bao lâu cũng đc
Đi Windy lần này là lần thứ 4 rồi, mình thì thích trải nghiệm nên ko bao giờ chọn các em mình đã đi rồi nhưng với em 82 này thì khác. Mới xa em 1 tuần thôi mà tôi đã nhớ em rồi. Nên hôm nay quyết địch xách xe lên đường tìm em.
Trước tiên xin cảm ơn ql Kim và các anh em làm trong Windy phục vụ rất nhiệt tình và lễ phép, cho tôi cảm giác rất hài lòng mỗi lầ đến đây. Về csvc thì ko có j để chê cả. Đặc biệt lả cái bồn tắm rất rộng nên rất thoải mái mà thủy chiến dưới nước.
Thôi vào chủ đề chính, mình vào phòng lúc 21h30, việc đầu tiên mình làm là vào phòng xông hơi vừa thư giãn vừa chờ em vào phòng với tâm trạng nôn nao khó tả, chưa đầy 10p mình nghe tiếng gõ cửa quen thuộc đập tan đi sự tĩnh lặng của căn phòng này rồi em bước vào mở cửa phòng xông hơi đưa tôi cái khăn cùng với giọng cười quen thuộc. Lúc này mọi sự nôn nao và hồi hộp trong lòng tôi như bị tiếng cười của em xua đi hết. Tôi còn vui hơn nữa khi em nhận ra tôi sau khi chỉ gặp nhau đúng 1 lần tuần trước e cười rất tươi với 2 cái răng khểnh rất dễ thương, nhưng đừng bị sự dễ thương đó đánh lừa bởi đằng sau sự dễ thương ấy là 1 con yêu tinh rất dam dang.
Rồi chuyện j đến cũng đến. tôi với em chút bỏ hết y phục rồi tôi với em xuống bồn chinh chiến dưới nước nhưng do nước hơi nóng nên tôi với em tắm sơ qua vòi sen trước rồi đột nhiên em kêu tôi ngồi xuống rồi em bắt đầu hiện nguyên hình thành 1 con "tiểu yêu quái" em bj,hj rất nhiệt tình pha với tiếng rên rất gợi cảm, tay tôi thì hết sờ bóp cái vòng 1 thì sờ xuống cô bé thì cô bé đã ướt sũng rồi, vật nhau tầm 20p thì tôi cũng đã giơ cờ trắng xin hàng, em tắm cho tôi rồi massage đầu cho tôi rồi cùng nhau lên giường.
phần khoẻ thì khỏi phải nói rồi. em nghịch lắm cứ massge đc 1 lúc lại chọc thẳng nhỏ 1 cái-thôi đi cô nương thằng nhỏ mới bị cô hạ gục xong cô còn chưa tha cho nó nữa hảrồi em còn liếm tai tui rồi còn thổi vào tai khiếm tôi sướng nổi hết cả da gà.
rồi hiệp 2 bắt đầu bẳng các trò quen thuộc của ẻm, em thổi kèn cho tôi 1 lúc rồi 2 đứa chuyển qua tư thế 69 tầm 5p thì thẳng nhỏ chịu thua, đi hết nổi rồi.
Nhìn đồng hồ còn 10p hết giở nên 2 đứa ngồi ôm ấp nhau xíu rồi tôi về nhưng em cũng níu kéo tôi khi sờ vào thằng nhỏ của tui hoài àdâm lắm nha.
Do lần đầu viết review nên hơi dài với dở 1 tý mong các bác bỏ qua nha.
tổng kết:
csvc:9/10
ngoại hình:9/10
kỹ năng: ko còn j phải bàn nữa 10/10
tic+tip:1tr5

Massage Windy Tân Phú

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
67
617
291
0 ₿
Windy chân thành cảm ơn anh đã cho Windy cơ hội được phục vụ… Sự hài lòng của anh là niềm vui động lực để tập thể Wd tiếp tục hoàn thiện hơn nữa trong.
Trân trọng cảm ơn anh!