Chém Gió Kinh nghiệm booking matxa ít bị hụt và kẹt phà

Lượt xem: 509

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
242
2,084
1,541
0 ₿
Hello anh em, từ trước tới nay anh em đi matxa thì 100% ai cũng từng phải trải qua những chuyến kẹt phà, những lần book hụt ktv mình ưng ý yêu thích dẫn tới những lần matxa không đc trọn vẹn như mong muốn, vì vậy dựa trên kinh nghiệm matxa lâu năm mình sẽ chia sẽ 1 số những kinh nghiệm quý giá cho anh em để anh em có thể book được ktv yêu thích với tỷ lệ thành công cao.

• Đầu tiên, khi anh em chọn đc ktv yêu thích thì anh em đừng quên hỏi ca làm việc của em ktv, nếu anh em xin được zalo hay số đt của ktv luôn thì càng tốt
  • Trước khi đi matxa, anh em hãy gọi đt trước cho lễ tân cơ sở để xác nhận thông tin bé ktv mình ưng ý có đi làm hay ko? Nếu anh em có zalo hay số đt của bé ktv thì hỏi trực tiếp luôn càng tốt, nhưng sau đó vẫn phải gọi cho lễ tân để book phòng trước để khỏi bị kẹt phòng
  • Thời gian đi matxa lý tưởng nhất là trong khung giờ 12-17h vì vắng vẻ ít kẹt tua kẹt phòng, khi anh em đặt giờ hẹn với cơ sở thi hãy trừ hao so với giờ theo dự định, vd mình thường dự định đi matxa lúc 14h nhưng mình sẽ hẹn giờ với lễ tân là 14h30 hoặc 15h mới tới luôn vì để tránh trường hợp phát sinh tình huống đột xuất như lúc 13h30 chuẩn bị đi thì trời mưa lớn, nếu hẹn 14h30 mình vẫn còn 1 tiếng không cần phải đội mưa đi chi cho khổ ^^, và nếu tới 14h thấy mưa vẫn còn lớn chưa bớt mưa thì mình sẽ báo lễ tân delay lại tới 15h, trường hợp xấu nhất là cancel nếu mưa quá lớn hay đã có người book ktv đó ở khung giờ 15h nhưng trường họp này hiếm lắm mà nếu xui thì đành chịu ^^
  • Nếu anh em đã quen thân thiết với ktv yêu thích thì khuyến khích anh em hỏi luôn…chu kỳ rụng dâu của bé ktv là trong khoảng nào để anh em biết mà tránh đi matxa vào những ngày đó để khỏi bị hụt
Đây là 3 kinh nghiệm mà mình thường áp dụng để book ktv yêu thích của mình và tỷ lệ book thành công khá cao, anh em nếu có thêm kinh nghiệm nào thì chia sẻ góp thêm vào nha ^^

Súng máy

Thiếu Tá
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
68
2,149
1,768
31
0 ₿
Súng thấy bác Hido nói đúng nè, mà Súng nghĩ đơn giản hơn: nếu đã có kế hoạch thăm bé cưng thì nên book sớm qua hotline của cơ sở đầu ngày, hok cần phải book trước 1-2 ngày nghe nó ảo ảo :ami-(47): nếu bé rảnh thì chắc chắn sẽ được 1 slot. Nếu bé bận hoặc off thì cơ sở báo ngay. Còn nhiều yếu tố cá nhân khác liên quan đến tỷ lệ book thành công mà Súng hok tiện chia sẻ. Cơ bản là vậy kkk

• Haha
Điểm cảm xúc: Hido86

rùa con

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
13/1/18
Chủ đề
2
566
425
0 ₿
Tui bổ sung thêm 1 điều là: dù đi VIP hay đi thường cũng nên book giữ phòng cuối hành lang cho riêng tư ôm bé cưng cho yên tĩnh.
Tui ghét nhất đi Mx mà sắp tui cái phòng ngay đầu hành lang, mấy cha say xỉn hay đi *** cười nói ồn ào lắm, có lần còn bị 1 ông say mở cửa xộc vào

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Hido86 and Súng máy

rayan

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
30/12/23
Chủ đề
1
7
2
0 ₿
Thời gian 12-17h cũng khá lý tưởng nhưng thường cũng sẽ ít ktv hơn nên phải co vài số dữ trữ.

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con

rùa con

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
13/1/18
Chủ đề
2
566
425
0 ₿
Khung 12h-14h tui cũng hay đi vì giờ này nghỉ trưa trốn Công ty đi ôm ấp các e khá lý tưởng.hihi