Tân Phú Khai súng đầu xuân cùng ny nhỏ 68

Lượt xem: 733

Rahu

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
23/2/20
Chủ đề
17
181
23
28
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Mình đi lâu rồi nhưng nay mới có dịp viết bài cho ae đồng bọn. Tết đến xuân về lòng người nô nức rộn ràng nên chịu không nổi mùng 3 đã xách xe đi thăm em. Dạo dạo các cơ sở còn làm tết và quyết định sẽ đi Windy vì ở đây được cái cơ sở vật chất bao ok cũng như ae locker rất nhiệt tình. Lựa lựa một hồi mình chọn số quen 68. Mình đặt hẹn trước nên vừa đến nơi là được lên phòng ngày. Bỏ qua màn giới thiệu vì phòng ốc ở đây rất ok, bồn rộng, 2 phòng xông chuẩn cũng bia nước trái cây có đủ cho ae. Đang xông hơi thì bóng dáng em quen thuộc xuất hiện, em nhỏ người 3v chuẩn chỉ cùng nụ cười tỏa nắng, tạo cảm giác như ny bé nhỏ vậy. 2 ae gặp nhau chào hỏi, em lau mồ hôi cũng ko quên nghịch này nghịch kia trên người mình làm mình tê tê quá.
Đợi nước đầy thì e cũng dìu mình vào bồn bắt đầu màn thủy chiến, bé tắm rất kỹ càng cũng ko quên nghịch thằng nhỏ. Sau khi thơm tho thì thẳng nhỏ cũng tới công chiện với bé, bé lia lưỡi khắp người mình rồi tới thằng nhỏ, màn BJ trong bồn làm mình phê quá, cũng không quên nắn cặp gò bồng nhỏ bóp rất vừa tay của em, sau đó cũng out lần 1 trong bồn.
Em cười duyên tắm lại cho mình và dìu mình lên giường đi mas khỏe, em đi khá đủ bài bản, mình gu mạnh nên cho thỏa sức đấm đá. Đang nhắm mắt thư giãn thì cũng tới lúc em chà thái, em trườn kết hợp lưỡi vô cùng điêu luyện lướt tới đâu rùng mình tới đó. Đê mê thì em bảo lật người lên và bắt đầu tới màn mas mệt lần 2. Em hôn và lia lưỡi khắp người, chưa bao giờ mình đi bé nào mà nổi gai ốc hết như bé, lướt tới đâu tê tới đó. Đang phê em BJ lần 2 cho mình, em dùng miệng rất nhiệt tình cùng tiếng rên nhẹ nhẹ như đang ấy với nyc vậy. Không để thua mình cũng xoay người em lại và úp mặt vào sông quê để tận hưởng v3 v4 của em. Sau cùng gồng hết nỗi cũng out trong sung sướng.
Em đi súc miệng sau đó nằm vào lòng mình. Cả 2 ôm ấp tám như người tình, thời gian trôi qua nhanh và mình cũng luyến tiếc chia tay em.
Tổng quan cho ae:
Face dễ thương, cười hiền, hơi mũm mĩm tí tẹo
V1 hệ cam bóp vừa tay
V2 hơi chút lipit, da mịn như em bé
V3 sờ là phê con tê tê
V4 sông quê thơm mát, sạch sẽ nhé
Thiệt hại: Tic 2 shot 50% KM của Windy 500k
Tip 1tr
Có dịp sẽ còn quay lại gặp bé nhiều hơn vì chưa đi chỗ nào mà bé nhiệt tình và dễ thương như này....

Massage Windy Tân Phú

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
67
617
291
0 ₿
Windy chân thành cảm ơn anh trai đã ủng hộ cs và bé… cảm ơn a đã chia sẻ về buổi trải nghiệm.
Chúc anh năm mới nhiều sk - An khang.
Trân trọng!