HTGD Hớt tóc - lấy tai - bấm huyệt - HJ - NVT Q9

Lượt xem: 6,660

Dâm Công Tử

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
27/4/18
Chủ đề
16
129
79
37
Sài Gòn
0 ₿
Tình hình là đau nhức mình mẩy thì đi ngang tiệm gần KingFood Nguyễn Văn Tăng có tiệm tóc chuyên Hớt tóc - lấy tai - bấm huyệt - cạo gió....Mình ghé thử thì được chủ tiệm mời vào. Chị chủ bảo trước có mấy em chân dài nhưng giờ nghỉ hết trơn, giờ đang tuyển lại.
Vào service chính.
mình lấy tai - khoản này thì lấy tai kỹ và rất phê nha.
Tính gội đầu rồi hãy bấm huyệt mà nghĩ mới gội rồi nên thôi vào bấm huyệt luôn tại đang đau mình.
Vào được đấm lưng, sửa khớp và bấm huyệt cũng rất chuyên nghiệp. Khoản này thì bấm luôn ở mông và bẹn rất đê mê, lúc này là đã dựng đứng r. Mình mới bảo là của mình nó dựng đứng r hơi khó chịu khi nằm sấp nên mới đổi qua nằm ngửa. Massage đầu rồi tới chân rồi vô bẹn rồi lướt qua thằng Ciu rồi tay xoa vùng ngực kích thích, tay vuốt thằng nhỏ. Lúc này thì nó đã ko chịu nổi. Bắt đầu HJ miệng thì lick ti. Sau một hồi cầm cự thì đã bắn tung tóe.
Một hôm được thông kinh mạch khỏe khoắn. Tuy nhiên hôm sau thì hơi ê người do nắn khớp nhưng tối ngủ rất ngon nha.
Kiểu thông tắc kinh mạch á.

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: Hoang Croplab and raziel

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
11
1,037
533
0 ₿
Rổ giá sao bác, rồi bác nằm im hưởng mà k khua tay múa chân à kkk

HuyLong399

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/12/22
Chủ đề
5
70
36
0 ₿
Bác cho thêm thông tin đi, địa chỉ và giá cả sao để anh em ghé nhá

Dâm Công Tử

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
27/4/18
Chủ đề
16
129
79
37
Sài Gòn
0 ₿
Gần siêu thị Kingfood 367 Nguyễn Văn Tăng. Có tiệm để là hớt tóc - bấm huyệt.... thì ghé vô. t ko nhớ số mấy

Dâm Công Tử

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
27/4/18
Chủ đề
16
129
79
37
Sài Gòn
0 ₿
Thì có bóp vếu các thứ, mà ko mò được bướm. chắc anh em phải đẹp trai skill giỏi thì móc được. giá thì bấm huyệt là 300 - 400k. Còn có tip ko thì tùy anh em.

• Like
Điểm cảm xúc: PhongkenJi

Thich choi boi

Tập Sự
Bé Tập Massage
3/9/23
Chủ đề
0
21
2
Saigon
0 ₿
Mấy chỗ này thôi thì cho các em hj mẹ nó đi, chứ đưa lỗ tai cho nó chọt, rồi cổ cho nó vặn thấy ớn quá.

traito123

Binh Nhì
Bé Thích Massage
15/11/20
Chủ đề
2
90
68
0 ₿
Mình không bao giờ đi ráy tai mấy chỗ kiểu thế này, nguy hiểm bỏ mẹ, dễ điếc như chơi, đến lúc có chuyện thì lại mang tiếng

• Like
Điểm cảm xúc: THOR MASSAGE

Dâm Công Tử

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
27/4/18
Chủ đề
16
129
79
37
Sài Gòn
0 ₿
người ta làm chuyên nghiệp nha fen. ^^ ko gãy cổ đâu mà sợ. :=]]

Dâm Công Tử

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
27/4/18
Chủ đề
16
129
79
37
Sài Gòn
0 ₿
đùa. ngta lấy tai chuyên nghiệp đó. mấy tiệm có mấy em HJ toàn lấy tai kỹ nha. có tiền là ok à. fen chưa đi nên rén chứ đi r sợ đi hoài luôn đó

• Like
Điểm cảm xúc: raziel

Dâm Công Tử

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
27/4/18
Chủ đề
16
129
79
37
Sài Gòn
0 ₿

Dâm Công Tử

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
27/4/18
Chủ đề
16
129
79
37
Sài Gòn
0 ₿
mình mặc quần nhưng bữa mình bảo hơi vướn nên mình cởi ra luôn. còn bình thường là có quần (nên mặc quần đùi) rồi kéo hết xuống đầu gối.

• Like
Điểm cảm xúc: letrantrungtruc

Hoang Croplab

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
9/9/23
Chủ đề
0
4
0
Tp hcm
0 ₿