Noel Tân Phú Hậu noel cùng bé số 39

Lượt xem: 611

vuluky

Đại Uý
Luyện Khí Massage
13/11/18
Chủ đề
53
219
77
0 ₿
Sau khi nhận được tin trúng code noel thì mình cũng tranh thủ thời gian ghé qua windy, như mọi khi phòng xe qua rồi trao code cho locker rồi xem còn bé nào ko thì biết hiện tại còn bé 39, ngồi đợi 1 lúc rồi lên phòng sông hơi 15p bé vào mình tranh thủ ra ngoài nói chuyện tám, sau đó vào tắm cho mát tranh thủ khám phá vòng 1 vừa tay hệ cam nha, bé cũng ko vừa ngồi nghịch thằng e mình rồi bắt đầu đi lưỡi từ cổ xuống dần tới thằng e một cách chậm chậm làm người phê, e miệt mài chăm sóc thằng nhỏ a e cận ra đó nha, e kêu lên giường e massage cho hẹn đứng dậy tằm sơ qua rồi bước ra ngoài, em nói anh đi cẩn thận té đó nha, tranh thủ lấy khăn lau người rồi lên giường nằm chờ sẵn.

Massage khỏe e làm khá tốt cũng đây đủ bài và có lực nha.
Massage mệt sau hồi đấm miệt mài xong nằm ôm từ sau lưng 1 lúc rồi nói e bắt đầu đi thái nha ok luôn, đổ tinh dầu lên rồi e dùng 2 quả cam việt chà từ chân lên tới trên lưng, sau đó bắt đầu đi đường lười từ chân chậm chậm lên trên mông tiếp đến lưng sau đó tời cổ đi tời đâu phê tời đó, xong e lau người rồi kêu mình quay lại màn 1 cảnh 2 tiếp tục bôi tinh dầu rồi chà v1 sau đó đến đường lưỡi lúc tranh thủ khám phá vòng 1 và 4 của e, dần e tấn công mạnh thằng e liên tục chuyển sang tư thế 69 mình cũng khám phá hang động rất nhiều nước mình khám phá càng sâu thì tiếng jav càng nhanh đồng thời tấn công thằng e nhanh qua thế là ra trong sung sướng, e lau sơ người rồi massage đầu thư giãn xong nằm ôm nhau tám chuyện tý rồi đứng dậy tắm mặc áo ra về.

Face 7d
V1 hê cam việt
V2 ít lipit
V3 vừa
V4 nhiều nước
Em khá vui vẻ hòa đồng và nhiệt tình tay nghề cũng cao đáng để a e trải nghiệm thử.

Tic cảm ơn MOD và cơ sở đã tài trợ
Tip Bằng vé

• Like
Điểm cảm xúc: NMT9x and Massage Windy Tân Phú

Massage Windy Tân Phú

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
61
605