Flash game - Fast 22 - P.A ngày đẹp 12.12

Lượt xem: 5,092

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Prok

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
3/12/17
Chủ đề
13
417
115
34
0 ₿
Chào anh em, đầu tiên mình xin cảm ơn @THOR2017 và ad @Logan đã tạo điều kiện cho mình được trải nghiệm lần đầu đi Thái, lần đầu đi P.A và lần đầu cùng em 22

Đây sẽ là bài review chân thật nhất và khá dài, anh em có j bỏ qua, nếu muốn đi vào chi tiết thì cứ kéo xuống dưới bài nhé, zô bài ngay đây

Mình dạo này hay canh chơi game để mong nhận code vip Thái, nhưng xui quá, chẳng có lần nào trúng cả. Đến hôm nay cũng thế. Nhưng ko hiểu sao mình có linh tính, nên pm chúc mừng bác @THOR2017 trúng giải và nói nếu bác đi ko được thì nhường lại mình. Và đây là lúc may mắn đến với mình, bác ấy bận thật, và thông qua Ad thì mình thật sự đã có vé trong tay. Thật ko j diễn tả nổi

Sau khi có code, phi thẳng con xe với vận tốc nhanh nhất có thể để đến P.A du sơn ngoạn thủy. Và câu chuyện bắt đầu. Lần đầu tiên đi code free mà, nên cũng có phần lạ lẫm, đưa cho anh quản lý check, nhưng chắc trước đó ảnh có chuyện bực sẵn dịp ko biết tại sao, code của mình bị trùng. Nên bác ấy gọi cho ai đó hỏi, nhưng vẫn chưa ra dc vấn đề. May mắn sau, có 1 anh quản lý khác đến và bảo giải quyết trước cho mình lên phòng trước rồi check sau. Thay vì để mình đứng đợi. 1 like cho anh ấy

Mình đc đưa vài phòng Vip 1, không biết là đã có người mới ra hay chưa chuẩn bị, mà khăn còn chưa sắp gọn gàng, dù phòng có sạch sẽ, nhưng mình vẫn trừ 1 like cho việc này. Sau đó em locker hỏi mình chọn em nào chưa? Vì có khảo sát trước, nên mình bảo 02 và 22, em nào cũng dc. Locker nói 2 em đều rảnh, nhưng anh chọn em nào? Haizzz, thôi thì mình vẫn tự quyết vậy, 22 nha em

Sau đó mình vào phòng xông hơi. Chu cha ta nói, nó nóng kinh hồn. Mình ráng lắm cũng chỉ 5 phút trong đó, dù đã dc em gái đưa cho cái khăn để lau mồ hôi, nhưng mình ko lau, mà che phần tay gần máy xông, chứ tưởng phỏng bà nó rồi

Nói về cái khăn gió ấm, mình vào phòng xông hơi, thì nó kiu phà phà rồi, tự nhiên cửa mở, có cánh tay đưa vào "anh ơi, dùng khăn lau mồ hôi nè". Wow, chu đáo như vậy là quá good rồi. Khi ra thì vừa kịp lúc em ấy tháo kính, chứ ko đâu có biết em ấy có đeo kính và là cô giáo Thảo của trường giáo dục giới tính P.A cho anh em đâu

Zô chủ đề chính. Em này massage nóng với mình thì chưa đủ mạnh, nhưng nói chung là cũng vừa phải. Chắc em đã mỏi tay vì anh em trước. Hoặc thấy mình mong manh dễ vỡ chăng?
Được cái em rất vui vẻ và nhiệt tình, nói chuyện thân mật và luôn gây cười, cứ như 2 người đã quen từ trước đó.
V1: hệ cam sành, bao ngon
V2: chưa khám phá
V3: tròn trịa đủ xài nhá
V4: anh em tự khám phá

Vào phần chính, thì kiến, rắn j có đủ hết nha anh em, em nó mà đã ra tay thì anh em chỉ có sướng mà đê mê tận hưởng. Đến lúc em ấy dùng cam lăn trên lưng mình, hay kẹp vào thằng bé, anh em chỉ có thể im lặng mà tận hưởng thôi, vì không còn j có thể diễn tả. Dù đã dặn thằng nhỏ cố kiềm nén, nhưng nó ko nghe lời, chui tọt mọi thứ vào miệng ẻm. Mày dc lắm, anh thích mày rồi đó, ah hihi
Sau đó thì em có lau người mình, rồi có chiêu đắp mặt nạ nữa, cái này được nà, vì mình không biết có trong chương trình. Xong rồi 2 đứa nằm tâm sự, nhưng em nó vẫn khoái khám phá thằng nhỏ của mình. Vì lòng trung kiên báo quốc, mình đã mạnh dạn từ chối lời rù quến shot 2 của ẻm. Nhưng em ơi đừng lo, sẽ có ngày anh quay lại báo chù

Nói tóm lại là trong cái rủi cũng có cái may, đã đưa mình lạc trôi về nơi này. Tổng kết chi phí thì chỉ có tip (vé free như mình đã kể rồi)
Cảm ơn anh em đã theo dõi
Hy vọng sẽ có ngày tái nạm bò gân 1 lần nữa tại đây

THOR2017

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
9/10/17
Chủ đề
10
297
65
36
0 ₿
Chúc mừng bác ngon trym, giờ mới được về đến sài gòn ,

• Like
Điểm cảm xúc: Prok

vungoimora

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
6/6/17
Chủ đề
8
290
44
31
0 ₿
quá đã luôn, lâu rồi chưa được nghe âm thanh hifi của em hihi

langtu123

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
15/8/16
Chủ đề
7
99
37
28
0 ₿
PA thì cái gì cũng good hết.. có cái phần check code free là hơi lấn cấn thôi à nhưng dc cái mấy a quản lý linh động giải quyết gọn lẹ cho khách

Prok

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
3/12/17
Chủ đề
13
417
115
34
0 ₿
Quản lý ok vậy nên anh em cũng vui vẻ ủng hộ

Trạng thái