Noel Gò Vấp [Event Noel] Những bông hoa đã đi ngang_P4: Noel ấm áp cùng nữ thần 24

Lượt xem: 1,276

Minh2910

Binh Nhất
Bé Tập Massage
24/6/23
Chủ đề
4
36
26
Quận 9
0 ₿
Lời đầu tiên thanks bác @Dory đã tổ chức event noel để sưởi ấm trái tim cô đơn với các bé :6onion23:

Vừa hay tin có kết quả trúng thưởng, vui chưa bao lâu thì xui xẻo thấy cơ sở quen thuộc @samdi @Pharaon đã bị trùng :cuteonion58:
Ngồi check thấy Ánh Dương cùng hệ thống mà chưa đi bao giờ, mà dạo này các cơ sở trong hệ thống có share hình ktv các cơ sở khác, nhìn là hóp hồn bởi nụ cười bé 24 liền, nhanh tay alo cơ sở. Tuy nhiên quá xu là giờ mình rãnh bé chưa làm, mà giờ bé rãnh mình thì bận =)). Loay hoay cũng book được khung giờ 10hPM. Xách con xe lên đường chơi Noel liền kk

vào cơ sở thì được mọi người tiếp đón nhiệt tình, thủ tục nhanh gọn (+1d) uy tín liền. cơ sở vật chất thiết kế thì y đúc samdi, pharaon (có khác cái giường ghi "Ánh Dương"). Có điểm nên cải thiện là nước nóng chậm quá, thằng đệ mém tí xìu luôn ;))

Đang xông hơi thì thấy bé vào, ấn tượng đầu tiên nhìn qua lớp kính xông hơi là bé quá trắng, thêm bộ đồ khoe đôi chân dài và 3v căng tròn thiệt là ko chịu nổi mà. Cảnh đẹp phải chạy ra thui kk. nhìn gần mới thấy gương mặt nhỏ xíuuu, xinh quá trời xinh, Cảm giác như trúng số độc đắc =)))

Bé lau khô xong bảo mình chờ một chút là xiêm y tự động rơi và máu mũi cũng tự động muốn chảy =)). v1 quá đẹp, v2 thon gọn, v3 cân đối. Ngồi tâm sự chút là bé kêu mình lên giường massage đầu. Eh này hơi bị đã nha mấy bác, bé bảo từng làm spa được 3.5 năm, kinh nghiệm đầy mình
Sẵn nói về bài khỏe rất bài bản và có lực. Không phải đang nude tui còn đang nghĩ mình đi massage khỏe á

Massage đầu chút là bé dẫn vào tắm, bé tắm hơi bị kỹ, đặt biệt thằng đệ được bé chăm sóc đặc biệt =)). Cái tui nhớ nhất là cảnh bé đứng dậy cuối chà lừng mình, là nguyên vùng tam giác Bermuda ngay trước mắt, đã lừng mà còn đã mắt nữa, hít hít tí gây nghiện =))

Xong xuôi là bé dẫn lên giường mần thịt, ủa quên mần massage khỏe kk, mà phần khỏe tui kể tay nghề trên rồi nên xin skip nhé. Khỏe quá tui ngủ quên luôn =)). Mà bé tâm lý lắm, thấy tui im ngủ là không làm phiền, chứ từ lúc bé vô là nói chuyện suốt luôn
Tới bài mệt thì cực kỳ nhẹ nhàng, cảm giác từng inch cơ thể đều có đường lưỡi bé dạo qua, đặc biệt lúc nuru 2 quả bưởi lướt khắp nơi thiệt quá phê, thêm không gian sinh động bởi tiếng rên nhẹ nhẹ của như tiếng chuông bà già noel tặng quà kk. Và quà là nguyên bình sữa to mọng như trở về thời em bé =)). Nhưng em bé vẫn thích ăn sò tươi hảo hạng hơn kk

Summary:
V1: vựa bưởi bao cân đối, có độ 1 tí nhưng bóp rất êm
V2: xíu lipid nhưng mà vẫn khá thon
V3: vỗ đen đét kk
V4: bao tươi

Tổng Thiệt hại:
Tic=có code, Tip=Tic
tip locker tiền cafe

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
42
1,335
1,071
31
0 ₿
Bé 24 thì nhất bác rồi nhé. Bé là 1 trong những viên ngọc quý trong làng massage GV

• Love
Điểm cảm xúc: Minh2910

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
74
945
435
0 ₿
Ánh Dương cảm ơn anh ạ! Cơ sở đã ghi nhận thông tin anh phản ánh và báo cho kỹ thuật.

• Love
Điểm cảm xúc: Minh2910

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
74
945
435
0 ₿