Gò Vấp [Event] Nhìn ngức đoán số với bé 23

Lượt xem: 769

Paladin

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
23/2/16
Chủ đề
33
719
89
0 ₿
Tháng 12 diễn đàn tổ chức event noel nhìn ngực đoán số, may mắn trúng dc code free (trả nợ 3 lần) do mod @Dory@Uchiha Itachi trao tặng. Lần này ko quên nhiệm vụ đi sớm về báo cáo cho các mod để còn tham gia các bữa tiệc khác tại nhìu cơ sở massage. Lên intagram lướt qua 1 lượt thì để ý mấy bé mà toàn đi hái dâu hay nghỉ công việc gia đình, hôm nay may sao các bé đi làm đầy đủ thế là book bé 23. Đến cơ sở hơn 14h30 làm thủ tục đổi code lấy vé thì dc lễ tân và locker mời lên phòng (hình như vip 4 lầu 1), mở xông ướt, khô rồi bồn tắm.
CSVC: ở Ánh dương thì cơ sở khỏi bàn cãi, rộng rãi, sạch sẽ, locker nhiệt tình hướng dẫn. Xông ướt lên nhanh nhưng nóng quá muốn phỏng 2 hòn bi vàng, xông khô thì ổn hơn. Bồn tắm rộng rãi có sục nước,...
Về bé 23: bé sinh năm 2k4, cao tầm 1m56 quê quán Gia Lai. Hnay do bé mới đi làm lại sau 1 thời nghỉ dưỡng sức...kiểu có da thịt nhưng dạng đồng hồ cát
V1: dạng bưởi, ngon lành cành đào cỡ bé 99
V2: thon gọn, ko lipit
V3: cũng khá ngon lành
V4: có tỉa tót, hang động sâu ẩm ướt
Tắm bồn thì bé cũng chủ động tắm như mẹ tắm con, sau màn tắm thì có thi triển các tiệt chiêu trong bồn...phê
Qua giường massage khỏe thì đây ko phải ưu điểm của bé, nhưng matxa mệt ta nói bé làm sướng nha. Từ lick ty cho đến từng viên bi đều chăm chút tỉ mỉ...Sau 1 hồi vật lộn thì cuối cùng đành gục ngã, bao nhiu tinh túy trao hết vào miệng bé (bé vẫn làm tiếp khi mình đang phun trào ko làm rơi 1 con nào), nghĩ lại giờ còn nứng đây.
Tóm lại bé 23 thì làm tình khá tốt nha, còn mấy cái còn lại có lẽ mình ko quan trọng lắm.
Về phục vụ thì ánh dương GV luôn tạo dc niềm tin nơi trao trọn con chim của anh em diễn đàn, ân cần, chu đáo...Đi cũng nhìu lần thì chưa thấy sụp (các cơ sở khác có nha) nên cũng viết gì mình nhận dc cho anh em coi. Ko pr hay nói quá.
Cảm ơn cơ sở và các mod đã tạo điều kiện để dc buổi trải nghiệm ưng ý! (sợ band nên về viết sớm, hihi)
Tic = free
Tip = tic

• Like
Điểm cảm xúc: NMT9x