Tân Phú event hái zú bé 58

Lượt xem: 1,422

Thangmax

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
27/10/16
Chủ đề
13
137
30
33
0 ₿
1 lần nữa xin cám ơn diễn đàn, cám ơn các mod đã tạo sân chơi lành mạnh vui vẻ và hỗ trợ ae có những niềm vui chọn vẹn....

vừa có code thì lân la tìm số phone cs để đặt số cho ưng ý.... lúc đầu tính đi 33 , còn bé 59 nữa chứ ui chu choa.... mà thế nào kb zalo cs xong ibox bảo 33 off nên ... dc giới thiệu bé 58, mà lòng thì muốn đi 59 vì đã đi rồi.. nhưng vì đi "code" nên new baby để trải nghiệm new and rp cho ae chứ đi bé quen thì rp ko hay lắm.

Ms windy chưa bao giờ làm tôi buồn, mặc dù ở Tân phú nhưng giá vé cũng khá êm, đường chiều chủ nhật thông thoáng và view trên đường đi cũng khá đẹp, mình dạo quanh 1 vòng qua khu aeon ... thấy không khí cũng khá vui và yên bình... dạo 1 vòng cho có chút tâm trạng và suy tư chút ... tới cs lúc nào ko hay.

tơi nơi thì như mọi khi check code xong thì ra ghế "làm biếng" nằm. locker check code nhanh gọn và mời ra ghế nằm chơi. cs windy thì ko còn gì bàn rồi, quá ok từ các phòng ốc - thang máy - bánh trái - nước nôi.... mà lần này thì làm mình bất ngờ thêm nữa đó là.... vừa ngả cái lưng xuống ghế thì locker típ cho 1 ly cam ép ... chu choa nó ngon....

đang nhâm nhi trái cây - bánh và ly cam ép thì dc mời lên phòng. định bụng thấy tiếc ly cam ép qtqd luôn... vì nó ngon =)), nhưng locker bê lên tận phòng + new đĩa trái cây luôn chứ, trong phòng còn có sẵn bò húc - bia - nc suối + tẩy đá nữa good good....

ăn tết xong thì tích tụ khá nhiều nhiều mệt mỏi và làm biếng ... ko bjk ae có đi tập thể dục thường xuyên ko chứ tui làm biếng chúa kkk nên chỉ có mỗi cái đi ms để xông hơi cho nó ra mồ hôi, chứ ko tích lâu chắc chớt quá... xông 1 hồi bé vô mà vẫn chưa chịu ra vì càng xông mồ hôi ra cảm giác nó phê phê đã đã... sau 15p cũng phải chui ra vì nóng quá chịu ko nổi

vừa ra thì bé lau người , chào hỏi , ngồi lòng, bóp bóp xoa xoa, bé tạo mình cảm giác giống đang đi ks với NYC ý, chậm rãi - nhẹ nhàng - thông thả, lúc ngồi 8 chuyện còn mặc đồ để mình tự mò mò thấy nó thích thích sao sao á.tầm 20p bé mới rủ đi tắm,bé tắm rất kỹ , đi vé 1 shoot nhưng bé vần làm "nhẹ" trong bồn.... tạo cảm giác tinh trùng lên tới não luôn á kkk, xong thì bé mời ra giường ms, mà tinh trung lên não mẹ rồi.... thì làm sao mà nằm úp dc @@!, nhưng thôi chịu khó vậy kkk, bé nói anh chịu khó đi, chứ e chưa muốn kết thúc cuộc vui sớm đâu.... (nghe xong mà lòng... vãi chưởng)

bé ms khoẻ cũng khá ổn áp so với những cs "mệt" này, ko thể so sánh quá mức với spa dc, nhưng ko hiểu sao sau "tất cả" thì mình lại hết đau nhức... mặc dù mấy hôm trc đã đi spa 2 lần vần ko hết ....

ms mệt thì bé làm tơi đâu thì óc o tới đó. mọi ngóc ngách trên người bé đều lân la - với chiếc lưỡi thần thánh... và 2 cơ thể dính như kẹo kéo...

làm rất chậm làm trong lòng mình cứ vội vội.... cảm giác nó sao sao á .... cứ nóng nóng , nôi nao, rừng rực.... bé này phải nói là OMG!..... chưa kể bé còn cho mình thêm 1 thứ... mình sẽ ko nói hết ra dc, vì bé có dặn là trong vé ko có, nhưng nhìn anh hợp nên e cho kkkk, mình chỉ gửi gắm ae 1 câu "cứ nhẹ nhàng - thân thiện là bé chịu các ae tới nóc"

làm từ sau ra trước làm từng bước từng bước... muốn ướt cái giường luôn hà... từ trượt ván đến 69 và CIA @@! ngậm lút cán ko 1 giọt ra ngoài nha ae, xong còn ngậm nữa chứ, con bà nó chịu hết nổi với bè hà.

đánh giá thì bé là ng đầu tiên cho mình nhiều cảm xúc đến thế

bé loli nhưng chịu tạo thế cho ae thích làm gì thì làm , nhấn mạnh "thích làm gì thì làm"

v1 v2 v3 v4 thì body chuẩn mười tám đôi mươi ko 1 chút limit

1 trại nghiệm phê pha - và nhiều cảm xúc - sẽ sớm gặp lại e nó

Massage Windy Tân Phú

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
61
605
272
0 ₿