Q.1 Được yêu chiều tại dubai . KTV 01

Lượt xem: 825

team3phut

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
19/4/23
Chủ đề
15
50
53
0 ₿
Đầu năm mới chúc mấy bác làm ăn phát tài tiền vô như nước nhé. Đầu năm đi làm cũng chưa có gì bận rộn ngồi lướt tiktok xong qua mấy *** nghí mấy em vào chém gió hồi cũng hưng hứng nhớ mấy bé bên dubai q1 sẵn tiện nhắn book luôn phòng, được gửi nguyên list số khá là dài chứng tỏ mấy bé lên cũng đông à . Thôi đầu năm đi số từ đầu cho khí thế. 01 nha bé. Hem biết bé nào ngồi trả lời tin nhắn nghe ngọt xớt. Book xe qua 41 LTHG ngay và luôn, trời nay biết chiều lòng người đi thấy mát mát, tầm 10ph đã tới cơ sở.
Vẫn làm ngơ cầm cái ipad lướt tia thêm mấy em lần nữa bản full không che.
Pv cũng nhiệt tình mời nước mà tui thì chú trọng cặp bưởi bé lễ tân như sắp rớt là nhiều, ước ........ thôi dừng lại, tám tý với bé vậy mà lại nhớ tên bé áo dài, thiệt là đãng trí quá mà.
Bé bào pv chuẩn bị phòng xong xuôi cũng lên phòng, do đi mấy lần nên chấm phòng lầu 5 bên phải thích hơn, được bé chiều luôn dọn đúng phòng. Mấy bác đi giờ vắng vắng thì dễ chọn phòng . Vào xông cho đã đời thì cũng phải tầm 10ph, cực ưng cái phòng xông ở đây cứ từ từ nóng lên ngồi xông vừa lau nó đã gì đâu. Ra thì bé đang ngồi trên giường chờ sẵn, ui la trời nhìn mà cứ muốn nhào vào liền, bé lại lau người xong lai ghế ngồi , tui kéo bé ngồi lên đùi. Tâm sự tì tê khám phá
V1 90 có nâng cấp nha
V2 ôm vừa tay tý lipit chắc ăn tết hơi lố tý
V3 Mềm bóp sướng, ngồi cạ cạ mà thằng nhóc cứng ngắt
V4 Sau khi khám phá và thưởng thức thì tụi kết à, nước nôi theo cảm xúc đúng chất.
Nước cũng đã đủ 2 đứa vào tắm, bé đã được tui khơi gợi những đều thầm kính nên lúc vào bồn cứ thế mà bé làm. Vừa đúng ý vừa tạo cảm giác gần gủi, cái này tui được một già làng chia sẽ cách đi massage sao cho sướng ấy mà, bé tắm gội và chuyển qua mơn mớn trong bồn, chà ngực cọ cạ kẹp các kiểu cứ như theo một quỷ đạo mà đã được hình thành, nhịp nhàng lên xuống và dừng lại chỗ cần dừng, em miệt mài chăm sóc thằng nhóc cứ phải gọi là cực yêu nghề, tui thuộc team mau ra mà gặp em lại cầm cự từ từ em vuốt em bj rồi lại vuốt từ từ bj kéo tui một lúc bao nhiêu sức dồn xuống thằng nhóc bắn phát đúng khai xuân. Đã thiệt đã. Em tắm rửa lại đưa tui ra lên giường nằm rồi em bắt đầu bài khỏe.
Đấm khỏe tui cũng để cho em đấm xem thế nào ai ngờ em đấm nhiệt tình , còn hỏi thăm nhức mỏi chỗ nào em làm, đá nóng em chà hồi người mệt mệt cũng khỏe liền.
Màn 2 thư giản em trườn nuru mặt lưng đến qua mặt trước thì tui nổi hửng bảo em ra ghế đi, em cũng chiều theo ra ghế em bắt đầu bj, cảm giác ngồi ghế được bj tui thích hơn, ngồi tựa lưng đúng cảm giác ghế vua có khác phê lòi. Em bj mút từng đợt vẫn theo cách vừa bj vừa vuốt tạo cảm xúc lâu ra nhất , bác nào mà thuộc tip lâu ra thì phải thể hiện kỹ năng cho bé bj xoắn nòng xem. Cuối cùng tui cũng được bắn phát trong tư thế rất sướng, ngồi mà đầu óc bay tận mây, bé lấy khăn lau người rồi ngồi bóp chân cho tý đi đỡ run hihihi. Em ngồi lên tui tâm sự thôi 2 đưa ra tắm lại .
Một buổi trải nghiệm đầu năm với bé 01 rất tốt rất chiều và làm cực có cảm xúc. Theo nguyên lý tâm sự và hưởng thụ là chuẩn.
Tic onsen 2. Tip bé đầu năm 1500k pv cf.
Năm mới có tinh thần làm việc rồi, cố gắng chăm chỉ kiếm lúa vào thăm em lại nữa chứ.

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,802
1,578
Xì Gòn
25 ₿
Để l.o.x vào đổi bài xem heheh.

BẠCH QUỶ

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
14/1/24
Chủ đề
6
181
109
0 ₿
thấy bác review bé 01 mlem dữ ta chắc bữa nào tui qua khai xuân bên này thử :cuteonion7::cuteonion7:

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ cảm ơn huynh đã ghé thăm đặc khu và bé kưng ạ... chúc huynh luôn vui vẻ, thành công ạ:2onion35: