Q.1 Dubai Luxury KTV 37 cực nhiệt tình.

Lượt xem: 796

atkvina05

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
27/4/18
Chủ đề
14
82
62
39
0 ₿
Loay hoay cái cũng hết tháng , rút được tý máu ghé Xích Lô nhậu , thiệt cái tình từ lúc biết quán này mấy anh em cứ dùng làm mật hiệu không, chỉ cần gửi icon cái xe 3 bánh là auto chọn giờ mà không bị ai nghi ngờ. Nhậu là 9 mà ngắm gái là 10, càng về tối tối mấy em xuống đường khá là nhiều, lên đồ thì nhức nách , bia vào người rần rần lên nguyên *** kéo qua massage giải tỏa , gọi cho dubai đặt phòng rồi qua chọn mấy bé. Tui chọn được bé 37 hỏi thăm thì bé cao tướng hơi đầy tý thấy đổi gió tý xem.
CSVC khỏi bàn vẫn luôn được chăm sóc nên lúc nào vào cũng thơm tho , khăn gối sẵn sàn hết.
Về bé 37, khi vừa gặp bé chào và xin phép được phục vụ. Thấy bé chào hỏi dễ thương quá nên máu râm nổi dậy tiến lại ôm bé trong khi bé lo lau người cho tui , lai giường nằm bé massage nhẹ trước rồi mới vào tắm, lúc này tui thấy bé khá chiều ý khách. Vào tắm thì bắt đầu sở trường của bé, Đầu tiên bé tắm gội kỳ cọ xong xuôi bé hôn vú rồi từ từ hôn xuống thằng nhóc bj nhẹ phát bé chuyển qua lấy ngực trườn lên , trườn xuống tui thì tay bóp tay mò và mò đến khu trung tâm thì nước nôi đâu nó rần rần , cái tay cảm giác thôi mà thằng nhóc nó cứng lên làm bé phát hiện vậy bé coi tay tui như cái đồ chơi để nhún nhún còn miệng thì ngậm mút thằng nhóc , tui hứng lên không kịp kiểm soát out luôn ngay 30s. Thiệt là xấu hổ quá đi mà.
Lên giường bé bù đắp lại màn massage khỏe, có lực và có thêm đá nóng chà phê. Bé đấm bóp tầm phải 20ph , tui cảm giác rất lâu và rất thấm. Người được thả lỏng lúc này luôn muốn về trong yên bình thế mà không được, bé lại bắt đầu đổ dầu lên và trườn nhẹ , lướt từ từ rồi sau đó bé trườn đảo xung quanh khắp ngóc ngách và tui lật lại bé tiếp tục trườn và kèm theo cô bé bé cạ thằng nhóc đã đã. Nó thức dậy mà được cô bé massage vậy còn gì bằng, tiếp bé chuyển qua bj chăm sóc nó còn tui thì khám phá tiếp ke suối , nước nôi nó đã lắm. Cừ rờ tý là nước khiến tui thấy phấn khích quá trời và lần này tui thăng hoa luôn rồi, tinh đâu dồn lại bắn phát mà còn giật giật người sung sướng. Bé lau người lại rồi ra vs xong bé xoa bóp cho tui tỉnh tỉnh lại . Khoái cảm giác out xong lại có người ngồi bóp tay bóp chân cứ như đang trên thiên đường .
Được buổi đổi gió cùng 37 rất hài lòng, bé nhiệt tình chiều chuộn chịu làm . Mồi lần nhức mõi chắc vào gặp bé vừa khỏe vừa mệt là hợp lý.
Tic on2 . tip = tic không phá giá anh em . pv cafe

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ mừng bác ngon trym cùng bé kưng 37 ạ... mến chúc bác ngày mới vui vẻ và phát tài ạ:cuteonion41: