Q.5 Đủ duyên gặp Bé 23 - Số mới Bigbang !

Lượt xem: 302

kimcuongdainhan

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
19/3/21
Chủ đề
12
197
87
42
Q11
0 ₿
Hôm qua một sự tình cờ không hẹn Em đủ duyên gặp Bạn 23 ! Một chiến binh mới BigBang , Ấn tượng ban đầu Bạn 23 không bắt khách chờ lâu, Em vừa vào phòng 5 phút sau là Bạn ấy đã có mặt . Bạn 23 mặt xinh, mũi cao, da trắng , cằm V line, tóc dài, khuôn mặt rất sáng nhìn có cảm tình, nói chuyên vui vẻ có duyên . V1 : to tròn fake, bóp rất đã, V2: hơi lipit chút nhưng ôm cũng đã, V3: vừa tay, mẩy, săn chắc, Bạn 23 này duy nhất chỉ có 1 hình xăm ở cánh tay trái, da Bạn 23 rất mịn màng và rất mát. Kỹ năng khỏe của Bạn 23 làm rất tốt, kỹ năng mệt trong bồn thì không mấy nổi trội, Em không thích trên phao nên bỏ qua luôn, nhưng ngược lại trên giường thì Bạn làm rất sướng, từ bú liếm, nút bi, lick ti, đá trứng cút, liếm cột thì thật là sướng, thậm chí là nút rất lâu và sâu, cái lưỡi ma thuật của Bạn đá qua đá lại khi ngậm …thật sướng, ấu dè OMG đã quá, cảm giác như người yêu của Bạn vậy ! Có lẽ Bạn 23 là người mới cho nên Bạn cũng chưa nhiệt huyết lắm, hơi rụt rè một chút. Các Bác vào thì chỉ bảo Bạn 23 thêm ạ, tương lai Bạn 23 sẽ là một chiến binh lợi hại đấy . Cảm ơn các Bác đã đọc bài của Em

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
782
236
0 ₿
Em cảm ơn Anh đã ủng hộ và RW cho Bé ạ :cuteonion41:

• Like