Điệp Vụ Q.10 Điệp vụ ngày 15/11/2023 buổi chiều mát mẻ với bé 19

Lượt xem: 1,839

dragon2701

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
18/2/18
Chủ đề
20
246
34
0 ₿
Lâu lâu có cơ hội trốn làm về sớm nên lọ mọ thử vận may đk điệp vụ, ai ngờ buồn ngủ gặp chiếu manh, bác Lục chiếu cố giao nhẹ cái điệp vụ, ko mất quá nhiều thời gian, mình setup lên xe phi thẳng đến Ozawa, vô check code nhanh chóng và được giới thiệu bé 19 thấy cũng hợp gu nên ok luôn.
Ngồi đợi chút rồi được dẫn lên lầu, thấy bé đã chờ sẵn rồi (thik nhất ở Ozawa điểm này luôn). Xông hơi xíu rồi ra ngoài chuẩn bị tắm táp.
Tắm rửa vuốt ve nhẹ nhàng cho mình sau đó đưa mình lên chiếc giường thân thuộc.
Mass khỏe: bé đấm có lực, nhức mỏi cứ nói bé bé đấm cho hết nhức :D nhìn chung thì khá ok.
Mass mệt: bé ko quá nhiều skill nhưng cũng đủ bik cách làm cho mình sung sướng, màn chà Thái khá mãn nhãn của bé khiến mình đê mê đến giờ vẫn còn phê... bé thư giãn khá nhiệt, bé cũng chủ động cho mình thoải mái khám phá khe suối thiên nhiên, càng làm bé càng rên to hơn và nước cũng nhiều hơn, quần quật đc tầm 10' hơn thì ko rõ là bé có out ko nhưng thấy nước nôi ê hề :D mình cũng out trong sung sướng luôn ... xong xuôi mình nằm nghỉ rồi bé dìu mình đi tắm lại, kết thúc cho 1 chuyến điệp vụ ... ^^
Face: với mình thì 8/10 cười khá duyên nc cũng khá ok
V1: cam lai bưởi
V2: ôm vừa tay ko lipit
V3: khá chắc, đc doggy là thôi rồi :D
V4: nước nôi lên láng
Tic: bác Lục tài trợ
Tip: bằng tic

lucky phan

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
3
101
41
0 ₿
em ktv 19 này làm mát tay lắm nha các bác em nó nhiệt tình lắm cực kì thích em nó