Điệp Vụ Tân Phú Điệp vụ đầu tháng 4 với bé 58 2k4

Lượt xem: 949

vuluky

Đại Uý
Luyện Khí Massage
13/11/18
Chủ đề
53
219
77
0 ₿
Biết điệp vụ đã quay trở lại liên inbox bác lục liền thế là nhận lệnh liền phòng xe qua cở sở liên giao code rồi hỏi xem còn số nào thì được giới thiệu bé 58 mới đến làm liên book e luôn, lên phòng xông hơi tý rồi thì e bước vào chào mình, đúng 2k4 còn non trẻ thích hợp cho a gu trẻ nhỏ nhánh xinh nha, e mở nước cho mình uống rồi ngồi tâm sự tý , vào bồn tắm thôi e khi nào tắm e mới lộ nguyên hình nhìn mặt dâm kaka, tắm xong e dạo đầu sơ trong phòng e làm rất nhiệt tình nha a e nào yếu cận thận ra luôn đó nha, e dùng đủ chiêu trong bồn đó, xong ra ngoài lau người chờ massage khỏe.

Massage khỏe thì e kỹ hỏi đã đủ lực chưa giảm hay tăng nói e, đấm khá đủ bài.
Massage mệt e bắt đâu thì triển thài lạn và đường lưỡi diêu luyện cực kỳ chăm chút nha, đi khắp cơ thể và giọng jav + tiếng cười dâm dảng, phần quay lại tiếp tục đi thài lan và ko quên đường lưỡi điêu luyện e làm rất có tâm và dâm dảng nha a e ko khéo chưa đến màn bj đã ra rồi đó nha, xong thì chuyển tư thế 69 mình cũng tranh thủ khám phá bướm non chứ sau 15p căng thẳng mình đã ra trong sung sướng a e ạ.

Face 7/10
V1 cam việt
v2 no lipit
v3 vừa tay
v4 ngon nha
e làm rất nhiệt tình xong còn nằm lại nghịch thằng nhỏ cho nó dậy thêm lần nữa với chịu nha, khi xuống thang máy cứ bóp vú minh thôi hehe.
Tic cảm ơn bác @Lục A Ka và cơ sở tài trợ
Tip bằng vé

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143