Noel Gò Vấp Cuối năm cùng bé 79 Dubai Gò Vấp

Lượt xem: 1,178

maimaime

Binh Nhất
Bé Tập Massage
4/4/21
Chủ đề
5
30
14
0 ₿
Trước tiên cho mình cảm ơn Mod Dory và BTQ diễn đàn đã cho anh em những game săn code free để trải nghiệm Massage mong sang năm cũng có nhiều game như vậy cho anh em.

Massage Dubai Gò Vấp chắc ko xa lạ gì với ae trong diễn đàn nhỉ nên chắc mình xin review đôi lời.

Tổng quan thì sau khi làm lại thì Dubai khang trang và đẹp hơn trước, phòng cũng tiện nghi hơn. Các bạn nhân viên, locker... nhiệt tình.

Hôm nay thì mình có nhắn với bên Dubai đặt phòng 8h-8h30 và nhờ chọn bé KTV giúp mình chứ mình ko chọn số. Sau khi lên tới Dubai thì bạn lễ tân có giải thích lại về nhu cầu của mình và mời mình ngồi tầm 1-2p là có phòng.

Lên phòng thì cũng chờ tầm hơn 5p - 10p xông hơi thì bé vào, khi ra nhìn thì ok đúng gu mình nhờ bạn locker với lễ tân chọn giùm. Bé 2k2, miền tây thích tám chuyện. V1 hệ cam - V2 vừa - V3 to - V4 gọn gàng

Lúc đầu khi xông hơi xong mình được bé dẫn tới ghế ngồi ngâm chân và tám một lúc xong vào bồn. Bồn rộng, có sục nước massage rất đã (mình và bé nằm trong đó ko biết bao lâu nữa, đến khi da tay nhăn lại mới bắt đầu vô việc)

Về phần massage khoẻ thì bé có vài bài khác với các bé tại cơ sở khác cũng như lúc trước tại Dubai, rất có lực và bài bản từng bộ phận.
Về phần mệt thì mình muốn vọc chỗ nào thì vọc bé rất chiều khách đổi nhiều tư thế theo ý mình.

Xong 2 đứa tám chuyện đến khi có tiếng gõ cửa mới để ý thời gian là gần 11h rồi, lố nhiều tg quá luôn mình lên là 8h10p - bé vào 8h20p thì mình hỏi bé lố giờ như vậy có sao ko thì bé kêu ko, giờ được tính là khi em vào phòng chứ ko phải là lúc anh vào.

Có 2 điểm trừ ở Dubai mình đi lần này:
  1. Về phần phòng ốc thì giường tuy rộng nhưng lại chiếm nhiều diện tích làm không gian nhìn hơi chật, của xông khô mình phải bước lui đóng lại mới ra được vì nó vừa khít với giường luôn.
  2. Là về thức ăn, bé 79 có nói mình là bên mình có óc heo tiềm, gà tiềm, mì bò và mì trứng. óc với gà thì mọi người ít ăn nên mình tính ăn thử vì bé khen ngon nhưng xuống hỏi thì bên Dubai chỉ còn mì bò và trứng (Hình như đã số các cơ sở đều vậy hay sao khi mình hỏi thì chỉ có mì thôi)
Tổng kết
Vé S Queen - code = 400K tip=tic=1300k bonus 200k
Tổng 1900k

• Like
Điểm cảm xúc: NMT9x and Massage DuBai

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
94
1,156
456
0 ₿
Dubai Gò Vấp cảm ơn anh nhiều!
Về phần cơ sở vật chất thì những thiết kế đã fix sẵn nên Dubai xin ghi nhận ý kiến của anh khi tân trang.
Về thực đơn của cơ sở: Cơ sở xin xác nhận là có đủ món như niêm yết. Đúng như anh nói, những món đó rất ít bác ăn nên cơ sở cũng hạn chế số lượng nên lúc anh yêu cầu thì đã hết đấy ạ. Chứ nếu không có thì KTV đâu có giới thiệu cho anh ạ.

• Haha
Điểm cảm xúc: NMT9x

gao bạc

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
55
16
0 ₿
thấy bé 79 này skill khỏi bàn rồi lại còn dễ thương , thích bé này lâu rồi kaka