Chém Gió Cùng luận đàm về quan điểm cách chơi trên diễn đàn CĐMS ?!?!?

Lượt xem: 753

Bailey

Trung Uý
Luyện Khí Massage
30/9/16
Chủ đề
25
325
158
0 ₿
bác mod viết bài này tâm huyết quá , theo tui thì chơi ở diễn đàn này cũng dễ mà , như tui đi về hay ngồi viết 1 bài ngắn gọn cho anh em biết là xong thôi , số đi làm chỉ có tối mới vào diễn đàn được thì event coi như chịu thua rồi , lấy code camapro đi về viết cũng như 1 cách cám ơn BQT , ngày xưa đi massage chưa biết đến diễn đàn bước vào cơ sở như chơi hên xui vậy , chả biết số nào ra sao bé nào ngon nhiều lần đi về sụp hầm cũng ngậm bồ hòn làm ngọt . Giờ nhờ cái diễn đàn này có thể lựa chọn được bé gu mình thích , tìm được nơi có dịch vụ mình cần theo tui vậy là quá tốt rồi chứ nhiều khi đến cơ sở nhét 100-200k cho locker bảo chọn bé như này như này tui sợ đến locker nó còn không biết bé KTV đó làm như thế nào nữa ấy chứ mà chọn kkkkk
1 like cho bác mod

Mag

Trung Uý
Luyện Khí Massage
1/3/16
Chủ đề
28
335
171
30
0 ₿
theo mình thì mod nên xử nặng những người lấy code đi về không viết bài

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
bác No viết bài cảm xúc quá nên văn chương lai láng :6onion23:

• Haha
Điểm cảm xúc: noname.limit

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
Thực ra cái cđms này là tui thấy văn minh nhất rồi. Tui cũng chơi trong đây lâu năm, thỉnh thoảng gặp mấy con bò lạc chứ đa số anh em trong đây đều hảo hán cả. Trừ 1 thằng trong này tui biết, nó bẩn vl nhưng nó vẫn núp bóng dưới dạng thành viên kì cựu, chính vì nó lừa mình 1 vố làm mình bị bannick cũ một cách oan ức. Mà thôi chuyện cũ bỏ qua, nó cũng ít xuất hiện dạo sau này.
Chúc cho cộng đồng phát triển 2024 tạo thêm nhiều sân chơi cho anh em, cũng như thịt hết mấy con bò lạc.

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con