Cùng Em 19 Tối Ấy.... Thật Khó Quên

Lượt xem: 5,669

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Mèo Hoang

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
21/8/20
Chủ đề
1
1
2
0 ₿
Xinh chào tất cả ae diễn đàng .Tối hôm qua rãnh làm ly cà phê rồi phi thẳng vào massage Lê Minh. Đến nơi chắc còn sớm nên vắng khách ko phải chờ đợi lấy vip thái luôn. , mình được em lễ tân chọn em KTV 19 , lên phòng vô xông hơi 1 lát thì e vô nên mình ra luôn. Ấn tượng đầu tiên là e xinh đẹp dễ thương. Phần đánh giá của mình hơi nới vì mình dễ tính có gì các ae thông cảm
_CSVC: điểm 10 cho chất lượng
--Lễ Tân: cực xinh nha ae
_KTV: chịu khó bắt chuyện vs mình, thái độ nhẹ nhàng chiều khách, giọng miền tây ngọt ngào.
☆ Max khõe: bé đấm bop max khỏe , thoải mái vô cùng sao những h làm việc mệt mỏi.
☆ Max mệt: vào phần quan trọng nè e nói " e làm thái cho a nha a yêu " bắt đầu phần thái là màn tắm lưỡi, e đi lưỡi từ chân lên đến cổ ko bỏ sót chỗ nào, đi đến đâu e để lại 1 nụ hôn đến đó kèm tiếng rên nhè nhẹ, tay ko quên khều khều thằng nhỏ kích thích mình, rồi 1 cảm giác ấm ấm khi cặp dú e trải dài trên ng mình, xen kẽ tắm lưỡi vs tắm dú kèm tiếng rên khe khẽ của e làm mình đơ vì sướng chỉ biết nằm hưởng thụ. Hết sấp tới ngữa vẫn những hành động đó những âm thanh đó đã làm tê tái con trym mình. Rồi nào là bánh mì kẹp xúc xít, đá bi lau cột, lúc này mình phê lắm dồi vs sắp out dồi, lúc e bj cho mình e xoắn lên xoắn xuống vài cái chịu hết nổi đành buông súng đầu hàng trong sung sướng, e có nói massage nữa không, nhưng có công chuyện gắp nên minh phải đi về :(,Nhưng một ngày không xa minh sẽ gặp lại em ấy .

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.