Điệp Vụ Tân Phú Co nữ sinh bé nhỏ 33 - phần 2.

Lượt xem: 1,408

ĐẠI LÃO GIA

Đại Uý
Luyện Khí Massage
3/8/22
Chủ đề
42
305
171
0 ₿
Chào toàn thể ae đồng râm!!

Tiếp theo câu chuyện về cô nữ sinh trong hồi ức ở phần 1 mình có giới thiệu với ae. Nay mình tạch event nhưng móc đc túi bác LAK nên quay lại tìm em ôn tập lại phần cảm xúc còn dang dở ở tập trước.

Mấy nay thời tiết SG lúc nắng lúc mưa không biết đâu mà lần. đặt lịch hẹn trước nhưng có 1 số lỗi kỹ thuật nên củng phải lên phòng nằm chờ hơn 40p mới đc gặp lại em, tội cô bé người đã nhỏ lại còn chạy show liên tục, thấy củng tội mà thoi củng kệ biết làm sao giờ đợi chờ là hạnh phúc kkk, định hôm nay đi sớm để nc lâu hơn nhưng rồi củng phải về sớm hơn dụ định thoi thì có duyên hẹn lại lần 3 tâm sự tiếp kkkk.

Bài hôm nay mình chia sẽ về kỹ năng của bé mặt dù mới vào nghề chưa bao lâu nhưng thái độ phục vụ rất tốt, lắng nghe và tiếp thu ý kiến từ mình rất mao lẹ.

Phần 1. Onsen – bé nó người nhỏ con nhưng body bao đẹp chuẩn gái mới lớn vạn người mê. Đặt biệt V1 và V4 hồng hào , mềm mại 2 đầu ti nhỏ xíu nhọn hoắc ko chảy xệ - ko lúc nào rời cái tay ra được vì sờ quá sướng kkk. Tắm táp sơ sơ em nó lấy dầu tắm thoa lên người rồi dùng cặp loa chà lên người mình, tiếp đến em dùng v4 chà lên cây hàng của mình vừa kỳ cọ kèm âm thanh rên thỏ thẻ làm kích thích tột độ, chỉ biết nhắm mắt tận hưởng. Tiếp tục 1 lúc thì ẽm chuyển qua BJ nhẹ nhàng rồi từ tốn nói a lên giường e đấm bóp cho hết mõi, cái giọng nói nhẹ nhàng làm xao xuyến con chym quá!!!

Phần 2. Khỏe thì e làm có lực tuy người nhỏ nhưng lực tay tương đối ổn xoa bóp chân tay, đặt biệt em đi bài khỏe kết hợp thái + nuru 1 lúc mặt trước bà mặt sau, sau khi đấm bóp xong em thoa sữa dưỡng thể lên người đi thái kết hợp những nụ hôn rực rở từ cái miệng bé bé xinh xinh đi khắp người, em thoa tiếp sữa rồi dùng cặp mông mềm mại + cô bướm xinh xinh của em chà nuru nhẹ nhàng từ bắp chân lên tới bận bã vai ta nói nó phê chữ ê kéo dài kkkk.

Lật người lại thì e làm xoa bóp chân tay, tay e xoa thì tay a bóp ta nói vừa nhắm mắt vừa bóp cam mềm mại nằm phiêu theo nhạc du dương thì thứ nào chịu nổi- mấy ông chịu nổi ko chứ tui là tui chịu không nổi rồi đó kkkk. Phần nuru thì em cung đi bài giống như phần lưng chà rất cao lên tới ngang ngực mình lúc này đập vào mắt mình là 1 cô bé bướm xinh đẹp hồng hào thơm mùi da thịt mịn màng của cô nữ sinh cấp 3 ôi thoi còn gì nữa mà mong với chờ , tiến tới mà húp thoi ae.

Phần 3. 69 theo cách riêng của em, hỏi mình qua 69 nha a, mình nói ok cái bé nó trèo từ từ trên đầu mình xuống vừa di chuyển vừ hôn bụng rồi từ tư vào đúng tư thế đã định 2 tay thì dính 2 trái cam, mõm thì húp sò thơm ngon ẽm thì từ tốn nhẹ nhàng thịt cây súc xích của mình tay chân miệng phối hợp nhịp điệu chừng 15p thấy mõi tay mõi miệng quá đành thả lỏng để chuẩn bị bắn chọn tin binh và cái miệng bé bé nhưng vô cùng điệu nghệ của em 1 lần nữa. kết thúc cuộc chơi ẽm hỏi mình a thấy em có làm được không anh với giọng điệu hồn nhiên nhí nhảnh mà làm lòng mình cảm thấy rạo rực kkk. Nằm ôm dê sòm cặp véo thêm tí nữa thì tắp táp lại ra về.

Đánh giá: CSVC 10/10 – thơm sạch đẹp, đặt biệt có cả ghế tình yêu cho ae đổi không khí

KTV – nhí nhảnh ,vui vẻ, nhiệt tình, body chuẩn đẹp 9,5/10

Thái độ phụ vụ- cầu thị, nhiệt huyết, tận tình chu đáo 9,5/10

• Tất cả đánh giá hay chia sẽ chỉ mang tính chất cá nhân tùy mỗi gu mỗi người có cái cảm nhận khác nhau nên nếu không đúng gu các ae khác có thể bỏ qua
  • Cảm ơn LAK đã tài trợ chương trình này. Kính chúc CS ngày càng hồng phát!!
  • Cám ơn quý ae đã đọc, bài viết có sai chính tả xin bỏ qua do làm biếng dò lắm kkk.
  • Chỉ tiết là do bé về hơi trể nên quỷ thời gian không còn nhiều nghịch với bé ko đc đã kkk
CHÚC AE 1 NGÀY TỐT LÀNH.

• Like
Điểm cảm xúc: NMT9x and xuân thịnh

Massage Windy Tân Phú

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
61
605
272
0 ₿
Cảm ơn bác đã dành thời gian ghé thăm, ủng hộ cs và bé.
Chúc mừng bác đã có buổi trải nghiệm tuyệt vời cùng bé.
Trân trọng!