Điệp Vụ Cần Thơ Có duyên cùng nàng thơ 65

Lượt xem: 1,699

BungBu366

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
1/7/23
Chủ đề
12
26
55
Can Tho
0 ₿
Do là công việc xong sớm nên mình từ Cờ Đỏ chạy về thì cũng tầm trưa thôi nên đành ibox cho bác @Lục A Ka để xin cái code làm nhiệm vụ. Do là lần đầu làm Điệp vụ nên cũng hồi hộp.
Ghé Dubai thì cũng tầm gần 13h. Check code xong thì anh lễ tân có đưa mình chọn bé thì nói là chỉ còn 65 và 05. Tính là sẽ chọn một bé mới mẻ để review cho anh em nhưng thôi có lẽ là có duyên cùng bé 65 và bé cũng hợp gu mình. Đợi một lúc chuẩn bị phòng thì a locker cũng gọi mình.

Vào phòng thay đồ xong thì mình cũng vào xông khô đợi bé vào. Tầm 5p thì bé cũng vào, bé rất là lễ phép chào hỏi mình xong thì chuẩn bị nước trong bồn cho mình. Xông được một lúc thằng em sắp tẩu hỏa rồi nên mình ra ngoài thì được bé lau mình từ trên xuống dưới không sót chỗ nào. Đứng đối diện để bé lau thì mình được ngắm trọn vẹn thân hình và gương mặt xinh đẹp của bé. Quá ngon các ông ạ

Vào bồn tắm thì được bé chuẩn bị khăn để tựa đầu rất là chu đáo. Bé tắm rất kỹ từ gội đầu thằng anh đến thằng em và một vài đường lưỡi kích thích nhẹ trong bồn. Kích thích quá nên là rủ bé ra giường không thì thằng em mình chịu không nổi

Phần massage khỏe: Bé làm rất là tốt đầy đủ kỹ thuật lại còn hỏi là mình có đau ở đâu k để bé massage nhiều chỗ đó. Rất tuyệt
Phần massage mệt: Bé trườn nuru thì nói thật với mấy ông núm vú bé trườn tới đâu mình cảm nhận được đến đó, kèm theo đó là những đường lưỡi dọc theo cơ thể và thêm một ít rên nhẹ thì sướng méo chịu được. Thằng em mình dồn nén quá đành phải xoay người để nó được cảm nhận cùng kết quả là cũng đầu hàng trong tư thế 69.

Đánh giá về bé 65:
V1: Cực kỳ đẹp vừa tay
V2: Ôm rất đã
V3: Đủ xài thôi :D
V4: Cắt tỉa gọn gàng sạch sẽ
Tổng kết: Tic = Code Điệp vụ Osen (Free)
Tip = Tic Osen
Bé rất nhiệt tình trò chuyện cũng rất vui vẻ. Các ông nào đi rồi thì chắc sẽ hiểu, còn AE nào chưa đi thì nên thử 1 lần sẽ cảm nhận rõ là tui review không sai ly nào nhe :))
Cám ơn a @Lục A Ka đã tin tưởng giao nhiệm vụ ạ

• Like
Điểm cảm xúc: lão hạc and Hellboy007

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,148