Chém Gió Cho vào hay không cho vào

Lượt xem: 912

boy2020

Đại Uý
Sư Huynh Massage
31/1/20
Chủ đề
43
521
196
0 ₿
Chào các bác, tự dưng có cảm giác đề tài này là vấn đề mà tui (và có thể có nhiều ae) cũng lấn cấn nên lập topic trao đổi quan điểm tí.
Khi chúng ta đi ms, bản chất là chúng ta đã trả tiền cho dịch vụ (theo gói) và chúng ta có quyền hưởng tất cả những service trong đó. Tuy nhiên, việc "móc" là gần như không hề có trong các gói. Vậy tui muốn hỏi các bác 1 tí là khi đi ms, các bác có "móc" không ?
Tui trước. Thường là tui sẽ ko cho tay vào, đơn giản vì nếu như không khéo (tay thô, móng tay dài, móng tay vừa cắt) đều có thể gây xây xước cho bé và lúc đó gần như là rất dễ gây viêm nhiễm cho bé. Tuy nhiên, đôi lúc "hào hứng" quá và bé chủ động thoa dầu vào chỗ đó để "trơn, mượt" hơn thì tui vẫn có lúc cho tay vào. Tất nhiên là với điều kiện là bé đồng ý, tay sạch và móng ngắn.
Còn các bác thì sao ?

Anton

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
13/11/18
Chủ đề
18
100
76
45
0 ₿
tui thích sờ tầm 1 lóng tay xoa xoa cho ra nước mới hứng, đưa vào thấy hết hứng rồi.

boy2020

Đại Uý
Sư Huynh Massage
31/1/20
Chủ đề
43
521
196
0 ₿
Tui nói cái lúc mà cho tay vào, bé nó co giật rồi xì hơi bên trong 1 cái “phẹt” thì cảm giác cực kỳ luôn, sau đó nhịp nhàng tí rồi nó lại xì hơi nữa thì …

Plssssssss

Tập Sự
Bé Tập Massage
23/1/24
Chủ đề
0
22
13
TPHCM
0 ₿
Tay, lưỡi cho vào hết. Quan trọng là phải làm từ nhẹ tới mạnh, từ ngoài vô trong. Chứ đang khô ráo chưa rỉ nước mà thọc như đúng r thì con nào chịu nỗi.

Cha Nội

Tập Sự
Trưởng Lão Massage
29/7/18
Chủ đề
0
981
336
37
0 ₿
tôi không bao giờ cho tay vào mà chỉ lướt qua cho ướt tay rôi lăn bi!

LuuTieuTinh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/6/23
Chủ đề
1
23
7
hcm
0 ₿
chưa đi masage bao giờ, còn bên kara thì t cũng chỉ lướt ở bên ngoài, ngại móc

BẠCH QUỶ

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
14/1/24
Chủ đề
6
181
109
0 ₿
tui thì thích sờ với nghịch hột hehehe coi ẻm quằn quại vui lắm

satan dark

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
2
103
48
0 ₿
tui ít khi móc lắm bác ơi trừ khi bé chủ động như bác nói thì tui móc vài cái rồi xong nằm hưởng thụ thôi

kudai

Binh Nhì
Bé Tập Massage
19/6/17
Chủ đề
1
17
2
53
0 ₿
Có 1 tên đi cơ sở trên CĐ bị lậu mủ rồi kìa pa, ở đó là đảm bảo. Tự lo mà trang bị kiến thức để giữ thân là tốt nhất.